Davies Davies Senior Member Joined May 20, 2013 Posts 118 Reaction score 12 May 22, 2013 #21 Thema said: Mabango yamezidi humu Jf jamani kiasi kwamba Jf imegeuka kuwa jukwaa la mabango na matusi utafikiri tuko dodoma!!!!! Click to expand... Kill your self
Thema said: Mabango yamezidi humu Jf jamani kiasi kwamba Jf imegeuka kuwa jukwaa la mabango na matusi utafikiri tuko dodoma!!!!! Click to expand... Kill your self
D Dr Ntinkutina. JF-Expert Member Joined Apr 25, 2013 Posts 309 Reaction score 55 May 22, 2013 #22 CompaQ said: sasa kama umechoka kukaa nyumban tukusaidie nini? Kakae porini sasa Click to expand... Kwa hili jibu. Dah! mkuu umewahi kuwa Policeman nini?
CompaQ said: sasa kama umechoka kukaa nyumban tukusaidie nini? Kakae porini sasa Click to expand... Kwa hili jibu. Dah! mkuu umewahi kuwa Policeman nini?
Davies Davies Senior Member Joined May 20, 2013 Posts 118 Reaction score 12 May 22, 2013 #23 Dr Ntinkutina. said: Kwa hili jibu. Dah! mkuu umewahi kuwa Policeman nini? Click to expand... Hahahahaaaa labda mgambo wa jiji
Dr Ntinkutina. said: Kwa hili jibu. Dah! mkuu umewahi kuwa Policeman nini? Click to expand... Hahahahaaaa labda mgambo wa jiji
T Thema JF-Expert Member Joined May 8, 2013 Posts 301 Reaction score 65 May 22, 2013 #24 Davies Davies said: Kill your self Click to expand... Asante sana!
MARCKO JF-Expert Member Joined Jun 10, 2011 Posts 2,258 Reaction score 275 May 23, 2013 #25 kwani una F Ngapi? maana F zote ni sawa na B
Davies Davies Senior Member Joined May 20, 2013 Posts 118 Reaction score 12 May 23, 2013 #26 MARCKO said: kwani una F Ngapi? maana F zote ni sawa na B Click to expand... Mbona uja uliza ana A ngpi Mkuu
MARCKO said: kwani una F Ngapi? maana F zote ni sawa na B Click to expand... Mbona uja uliza ana A ngpi Mkuu
M Msurinyoka Member Joined Apr 14, 2013 Posts 51 Reaction score 4 May 23, 2013 #27 akunatetesi zozote chamsing na cha sec subili soon yatakua on air.
M Mwidini Member Joined May 20, 2013 Posts 31 Reaction score 16 May 27, 2013 #29 F zinakuwa B.ni nouma