Kirikou Wa Kwanza JF-Expert Member Joined May 24, 2013 Posts 3,560 Reaction score 1,992 Jul 9, 2016 #1 Imetumika kwa miezi 4; haijawahi kufunguliwa, haisomi line kwa sababu 'iliflashiwa', naiuza kama spare kwa Tsh 25,000/= tu zaki Tanzania, nipo Dar es Salaam.
Imetumika kwa miezi 4; haijawahi kufunguliwa, haisomi line kwa sababu 'iliflashiwa', naiuza kama spare kwa Tsh 25,000/= tu zaki Tanzania, nipo Dar es Salaam.
Kirikou Wa Kwanza JF-Expert Member Joined May 24, 2013 Posts 3,560 Reaction score 1,992 Jul 9, 2016 Thread starter #2 Bila kusahau nauza mpaka na betri lake liko vizuri . . . karibuni sana!
S salim2013 Member Joined Apr 3, 2013 Posts 26 Reaction score 15 Jul 11, 2016 #4 Sio katika zilofungwa lakini
Mitha JF-Expert Member Joined Jun 26, 2016 Posts 706 Reaction score 1,024 Jul 12, 2016 #5 Contact zako mkuu plz!
Kirikou Wa Kwanza JF-Expert Member Joined May 24, 2013 Posts 3,560 Reaction score 1,992 Jul 12, 2016 Thread starter #6 Boly-ago said: Chukua 20 elfu. Click to expand... Mitha said: Contact zako mkuu plz! Click to expand... Simu imeuzwa leo; limebaki betri tu. Kama kuna mtu anahitaji betri ani PM.
Boly-ago said: Chukua 20 elfu. Click to expand... Mitha said: Contact zako mkuu plz! Click to expand... Simu imeuzwa leo; limebaki betri tu. Kama kuna mtu anahitaji betri ani PM.