Emmanuel_Adam14
JF-Expert Member
- Dec 25, 2015
- 670
- 745
☺ Hapana !!Mkuu unavyoonekana ni kama mwanasikolojia hivi........
Kesho tukijaaliwa mkuu zipo nyingi tyuu!!✌Endelea kwanza basi!
Ok Samahani mkuu si unajua mazoea tena!!Umeandika vizuri ndugu, ila hapo kwenye post namba sita, umekosea kwa kuharibu kiswahili, kwa makusudi.
Tyuu ndo nini sasa?
mkuu hii namba tano ifafanue☺ Hapana !!
mkuu hiyo sita umeionaUmeandika vizuri ndugu, ila hapo kwenye post namba sita, umekosea kwa kuharibu kiswahili, kwa makusudi.
Tyuu ndo nini sasa?
Udhahifu wako unaujuwa ww mwenyewe usifanye ndio chanzo cha ww kushindwa!!mkuu hii namba tano ifafanue
Sijakuulza wewe, wewe sio msaikolojia, una ugonjwa wa saikolojia(psychological diseases) Unarukia nini.Udhahifu wako unaujuwa ww mwenyewe usifanye ndio chanzo cha ww kushindwa!!
Sijui umenielewa!!
Udhahifu wako unaujuwa ww mwenyewe usifanye ndio chanzo cha ww kushindwa!!
Sijui umenielewa!!
Endelea kwanza basi!
Sawa mm nakubalii kwani shida ipo wap!!Sijakuulza wewe, wewe sio msaikolojia, una ugonjwa wa saikolojia(psychological diseases) Unarukia nini.
Hii uliyoleta hapa naona ni psychological trauma due to experience
mkuu hii namba tano ifafanue