Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,257 Reaction score 170,020 Aug 13, 2014 #2 Huyu mwenye hilo belon la mistari kama Tyta vile.... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,318 Reaction score 54,702 Aug 13, 2014 #3 Hapo wana mtoko wa kwenda town.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Aug 13, 2014 #4 Swagga make me famous...
Salamander JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 28,545 Reaction score 15,766 Aug 13, 2014 #5 Kama huyo ndo anagonga mlango, unafungua eti ndo kaja kumchukua binti yako wafanye mtoko. My God wangu lazima ninunue gobole, wajinga wajinga wakae mbali na nyumbani kwangu.
Kama huyo ndo anagonga mlango, unafungua eti ndo kaja kumchukua binti yako wafanye mtoko. My God wangu lazima ninunue gobole, wajinga wajinga wakae mbali na nyumbani kwangu.
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,703 Reaction score 48,144 Aug 13, 2014 #6 Ndio swaga, lakini hii imezidi sasa
bysange JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 4,456 Reaction score 1,565 Aug 13, 2014 #7 Hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,kama akili nyingi huondoa maarifa hapa itakuwa uvaaji mwingine....
Heaven Sent Platinum Member Joined Sep 27, 2013 Posts 32,719 Reaction score 98,386 Aug 13, 2014 #8 Hahaha ndo binti anakuletea mchumba kati ya hao
S SHIKAMOO PESA Member Joined Aug 13, 2014 Posts 91 Reaction score 10 Aug 13, 2014 #9 mchumba msebule wote timua mbaya
D Dafugwadu JF-Expert Member Joined Dec 24, 2012 Posts 4,736 Reaction score 5,254 Aug 13, 2014 #10 Wamevaa madera sema wameyapunguza chini.
sam2000 JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 567 Reaction score 402 Aug 14, 2014 #11 Hii noma mkuu!
florence JF-Expert Member Joined Mar 5, 2011 Posts 423 Reaction score 164 Aug 14, 2014 #12 hahaaahaa ati Swaga Nimecheka miyee
Alola JF-Expert Member Joined Nov 14, 2013 Posts 476 Reaction score 300 Aug 14, 2014 #13 Hiyo inaitwa kashangae feri...
Tyta JF-Expert Member Joined May 21, 2011 Posts 12,767 Reaction score 10,539 Aug 14, 2014 #14 Evelyn Salt said: Huyu mwenye hilo belon la mistari kama Tyta vile.... Click to expand... yangu hii
bysange JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 4,456 Reaction score 1,565 Aug 14, 2014 #15 Tyta said: yangu hii Click to expand... Hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hata kibanio cha dushe hakina haja hapo
Tyta said: yangu hii Click to expand... Hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,hata kibanio cha dushe hakina haja hapo
M makubazi JF-Expert Member Joined Feb 15, 2013 Posts 2,047 Reaction score 365 Nov 8, 2014 #16 Iko poa sana lakini mi bado hawa kuwonaga kamtaani