my name is my name
JF-Expert Member
- Jan 12, 2015
- 2,016
- 2,402
- Thread starter
-
- #21
kwanini unasema pole?Pole sana..
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kinasimamia kucha![emoji1]
thank you teacherYou should always capitalize pronoun I,
First letter of every sentence should be capitalized too.
One need not to be an expert but tiny plus tiny will produce bigger.thank you teacher
Majukumu braza, na usawa huu nao ni tatizo.Kwema saaana. Kitambo....
Kweli kabisaa. Mkuu.Majukumu braza, na usawa huu nao ni tatizo.
Vipi lakini, mambo yanaenda?Kweli kabisaa. Mkuu.
kwanini unasema pole?
atuandikie mistari ya Khalid Chokoraa au Daz Nundaz na ngoma yao Barua au ile ya Bushoke nyimbo za hivi ziko nyingi kweliMahaba niue sio
Yatakapokubumia utushirikishe pia
hahahahahahahahahahhahahahaha umenifurahishaatuandikie mistari ya Khalid Chokoraa au Daz Nundaz na ngoma yao Barua au ile ya Bushoke nyimbo za hivi ziko nyingi kweli
hebu nisaidie kumuuliza, kama huko anakutana njiani na Dr. Slaa hata akienda labda kisimani au kuokota kuni?Habari sa Canada..
Na yasipobuma je!!!!Mahaba niue sio
Yatakapokubumia utushirikishe pia
Nitamrudia ujue..!?[emoji115] [emoji116] Nyie watu nawamiss sana
Shida yako nini hasa nilokunyima![emoji23]Nitamrudia ujue..!?