Smarter skies..2050

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Posts
848
Reaction score
664
Wenzetu wanafikiria 2050... siyo mbali sana... ni miaka 18 toka sasa... ila sisi waswahili tutakuwa bado tunakimbia kurudi "stone age"...

[video=youtube_share;Jg0CvGCf4XU]http://youtu.be/Jg0CvGCf4XU[/video]
 
Ulishaambiwa,kufikiria sana mambo ya nchii hii, "Ni hatari kwa afya yako". Wewe husikii. Kwanini lakini?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…