Mkiachana unistue nikupe kampaniMwanaume wangu amekua akiniimbia kuniolea mke mdogo eti mara oooh nataka kuzaa mtoto mwingne ili walingane nahuyu wamienzi miwili mara hoo sijui iliakusaidie anayumba yumba simwelewi na mara nying amekua akinitajia maex zake licha yakuto kujiona ni mzee sasa.Nikimpa ruksa yakuchepuka anakasirika nikimwambia nipo tear ukinichoka tuachane anakasirika jaman nimwelewe vip mtu kama huyu
NOTE :kanipita miaka kumi na ninampenda ila nipotear kwalolote tukiachana sawa tu maisha bado yapo ila sijui nimwelewe vepe.
Wakubwa mtu kama huyu yupo kwenye kundigan WIVU AU
Haya niambie[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ntakushtua
Ni PM nikusaidie ufanye nn.Mwanaume wangu amekua akiniimbia kuniolea mke mdogo eti mara oooh nataka kuzaa mtoto mwingne ili walingane nahuyu wamienzi miwili mara hoo sijui iliakusaidie anayumba yumba simwelewi na mara nying amekua akinitajia maex zake licha yakuto kujiona ni mzee sasa.Nikimpa ruksa yakuchepuka anakasirika nikimwambia nipo tear ukinichoka tuachane anakasirika jaman nimwelewe vip mtu kama huyu
NOTE :kanipita miaka kumi na ninampenda ila nipotear kwalolote tukiachana sawa tu maisha bado yapo ila sijui nimwelewe vepe.
Wakubwa mtu kama huyu yupo kwenye kundigan WIVU AU
Niko tayari kupokea kijiti kwa style ya upepo wa kisulisuliMwanaume wangu amekua akiniimbia kuniolea mke mdogo eti mara oooh nataka kuzaa mtoto mwingne ili walingane nahuyu wamienzi miwili mara hoo sijui iliakusaidie anayumba yumba simwelewi na mara nying amekua akinitajia maex zake licha yakuto kujiona ni mzee sasa.Nikimpa ruksa yakuchepuka anakasirika nikimwambia nipo tear ukinichoka tuachane anakasirika jaman nimwelewe vip mtu kama huyu
NOTE :kanipita miaka kumi na ninampenda ila nipotear kwalolote tukiachana sawa tu maisha bado yapo ila sijui nimwelewe vepe.
Wakubwa mtu kama huyu yupo kwenye kundigan WIVU AU
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ntakushtua
Naona ni muda mwafaka sasa..Mkiachana unistue nikupe kampani
Naona ni muda mwafaka sasa..
Si umesitisha hiyo huduma