Simba waendeleza usajili wa kihuni


mi ni mtanzania raia wa kule mrs banda anakotaka chukua eneo, ndomyana manake kijana wa kiume shupavu.

Heri sie tukishinda tunasherekea na kutotegemea kwenda kula heiken kwa hela ya rambirambi, c tunamtegemea mtu alie hai co nyie mnategemea hela ya marehemu ndo mkanywee heiken
 
Hahahahahahahahahahaha...... Kichenchele wabunge wa viti maalumu wakiongozwa mume wao mteja manji.

roho inawauma ee, mohamed vp aliwageuza nyie wabunge wa kuteuliwa ko mnajua na yanga ni hivo
 
Usiwaite yanga waite wabunge wa viti maalumu

vp wabunge wa kuchaguliwa simba tv na uwanja wa kule bunju umefikia wapi?

Kweli yule msomali kawaficha kwapani mnadanganyika kama watoto vile
 
vp wabunge wa kuchaguliwa simba tv na uwanja wa kule bunju umefikia wapi?

Kweli yule msomali kawaficha kwapani mnadanganyika kama watoto vile
Kumbe 5-0 hazikuwatosha!!!! ngoja mpigwe 8-0 ndo mtamjua sawasawa huyo mnao muita msomali.
 
Mwaka 1991 simba walicheza na yanga baada ya simba kuchezea kichapo kipindi cha kwanza walificha mpira kwapani na kutokomea kusikojulikana na hawakurudi uwanjani kipindi cha pili hahahhhahaaaaaa simba picha buuuuuuuuuu!!!!!
 
chombo karibu nyumbani wenye wivu walie tu maana walidhani kikosi chetu kitabaki kilekile
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…