anjnr JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 539 Reaction score 209 Dec 13, 2010 #1 This is to say hi to all JF members. I appreciate the hot topics and up to date discussions in this forum. Keep it up!
This is to say hi to all JF members. I appreciate the hot topics and up to date discussions in this forum. Keep it up!
Magulumangu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 3,051 Reaction score 462 Dec 13, 2010 #2 anjnr said: This is to say hi to all JF members. I appreciate the hot topics and up to date discussions in this forum. Keep it up! Click to expand... WALA hodi hamna wewe....
anjnr said: This is to say hi to all JF members. I appreciate the hot topics and up to date discussions in this forum. Keep it up! Click to expand... WALA hodi hamna wewe....
anjnr JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 539 Reaction score 209 Dec 13, 2010 Thread starter #3 Magulumangu said: WALA hodi hamna wewe.... Click to expand... sorry hiyo ilikuwa ndo hodi ndugu yangu
Magulumangu said: WALA hodi hamna wewe.... Click to expand... sorry hiyo ilikuwa ndo hodi ndugu yangu
Ngalikihinja JF-Expert Member Joined Sep 1, 2009 Posts 34,637 Reaction score 38,020 Dec 13, 2010 #4 anjnr said: sorry hiyo ilikuwa ndo hodi ndugu yangu Click to expand... hodi inajulikana na ni ya aina moja tu............... Kama kila mtu akija na hodi anayoijuwa yeye basi hatutaelewana
anjnr said: sorry hiyo ilikuwa ndo hodi ndugu yangu Click to expand... hodi inajulikana na ni ya aina moja tu............... Kama kila mtu akija na hodi anayoijuwa yeye basi hatutaelewana
anjnr JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 539 Reaction score 209 Dec 13, 2010 Thread starter #5 Asante lakini ni hodi gani hiyo? Maelekezo please! Nilikuwa nasoma tu mambo mbalimbali kwenye forum hii, nimeamua kujiandikisha, ni mgeni wa kila kitu humu! Msaada please.
Asante lakini ni hodi gani hiyo? Maelekezo please! Nilikuwa nasoma tu mambo mbalimbali kwenye forum hii, nimeamua kujiandikisha, ni mgeni wa kila kitu humu! Msaada please.