C CHAZA JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 8,311 Reaction score 5,733 Oct 12, 2013 #21 Huba jr said: Mkuu ni Rsm na sio rcm Click to expand... Reg. Sir Major, yap ni RSM!
C CHAZA JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 8,311 Reaction score 5,733 Oct 12, 2013 #22 Borat69 said: Alikuwa Regimental Sergeant Major (RSM). R.I.P mkuu. Jeshi limepoteza mtu makini. Poleni Wafiwa. Click to expand... Well said
Borat69 said: Alikuwa Regimental Sergeant Major (RSM). R.I.P mkuu. Jeshi limepoteza mtu makini. Poleni Wafiwa. Click to expand... Well said
N Nali JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 1,155 Reaction score 814 Oct 12, 2013 #23 Mgirik said: ukimchukia polis ni sawa na kumchukia baba yako..... Hebu fikir ww ng'ombe wa kimasai polis wote wakigoma hvi nchi itakuwa na hali gan? Click to expand... Mbwa ww, pimbi kabisa.."ng'ombe wa kimasai" ameingiaje kwenye thread hii? Maamae! Kwel nyani haoni kundule nimeamini..
Mgirik said: ukimchukia polis ni sawa na kumchukia baba yako..... Hebu fikir ww ng'ombe wa kimasai polis wote wakigoma hvi nchi itakuwa na hali gan? Click to expand... Mbwa ww, pimbi kabisa.."ng'ombe wa kimasai" ameingiaje kwenye thread hii? Maamae! Kwel nyani haoni kundule nimeamini..
Aadilu JF-Expert Member Joined Mar 20, 2013 Posts 645 Reaction score 464 Oct 12, 2013 #24 Kibwebwe said: umenikumbusha mbali kwenye kufunga na kufungua Click to expand... We bwana ulikuwa kombania gani? ha ha ha ha!
Kibwebwe said: umenikumbusha mbali kwenye kufunga na kufungua Click to expand... We bwana ulikuwa kombania gani? ha ha ha ha!
Mgirik JF-Expert Member Joined Apr 27, 2013 Posts 13,274 Reaction score 13,433 Oct 13, 2013 #25 Nali said: Mbwa ww, pimbi kabisa.."ng'ombe wa kimasai" ameingiaje kwenye thread hii? Maamae! Kwel nyani haoni kundule nimeamini.. Click to expand... tulia nguchiro ww mbona unabweka kwa yasiyokuhusu? Unajua nilikuwa namjibu nan? Au unawashwa na k*u*ndu lako? Kaa kmya mbwa koko ww....
Nali said: Mbwa ww, pimbi kabisa.."ng'ombe wa kimasai" ameingiaje kwenye thread hii? Maamae! Kwel nyani haoni kundule nimeamini.. Click to expand... tulia nguchiro ww mbona unabweka kwa yasiyokuhusu? Unajua nilikuwa namjibu nan? Au unawashwa na k*u*ndu lako? Kaa kmya mbwa koko ww....