Pdraze JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 615 Reaction score 324 Dec 15, 2013 #1 Ipo katika hali nzuri na bei nafuu kwa anehitaji nitumie message nipo Dar! Karibu.
G gmabumbe JF-Expert Member Joined Sep 28, 2013 Posts 340 Reaction score 39 Dec 15, 2013 #2 bei gani boss
T tichandege Member Joined May 31, 2013 Posts 45 Reaction score 1 Dec 15, 2013 #3 weka picha na bei gani
Pdraze JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 615 Reaction score 324 Dec 16, 2013 Thread starter #4 gmabumbe said: bei gani boss Click to expand... Nimekujibu mkuu
Deo Corleone JF-Expert Member Joined Jun 29, 2011 Posts 17,045 Reaction score 13,483 Dec 16, 2013 #5 pdraze said: nimekujibu mkuu Click to expand... umemjibu wapi? Yeye ameulza hadharani we unaenda jibia vichochoroni.
pdraze said: nimekujibu mkuu Click to expand... umemjibu wapi? Yeye ameulza hadharani we unaenda jibia vichochoroni.
Fadhili Paulo JF-Expert Member Joined Sep 1, 2011 Posts 3,211 Reaction score 996 Dec 16, 2013 #6 Pdraze said: Ipo katika hali nzuri na bei nafuu kwa anehitaji nitumie message nipo Dar! Karibu. Click to expand... Hiyo meseji utumiwe wapi?
Pdraze said: Ipo katika hali nzuri na bei nafuu kwa anehitaji nitumie message nipo Dar! Karibu. Click to expand... Hiyo meseji utumiwe wapi?
B Baba Matatizo JF-Expert Member Joined May 5, 2011 Posts 334 Reaction score 64 Dec 16, 2013 #7 .Majitu bwana....ujanjanja kila kona.weka bei...
Pdraze JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 615 Reaction score 324 Dec 16, 2013 Thread starter #8 Baba Matatizo said: .Majitu bwana....ujanjanja kila kona.weka bei... Click to expand... Hahaha mkuu mi sio mfanyabiashara wa printer ila ninayo nilikuwa natumia so bei maelewano we ni PM! Karibu sana fair price
Baba Matatizo said: .Majitu bwana....ujanjanja kila kona.weka bei... Click to expand... Hahaha mkuu mi sio mfanyabiashara wa printer ila ninayo nilikuwa natumia so bei maelewano we ni PM! Karibu sana fair price
Pdraze JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 615 Reaction score 324 Dec 16, 2013 Thread starter #9 Deo Corleone said: umemjibu wapi? Yeye ameulza hadharani we unaenda jibia vichochoroni. Click to expand... Nime PM mkuu naomba uniwie radhi na approch yangu ya mauzo..
Deo Corleone said: umemjibu wapi? Yeye ameulza hadharani we unaenda jibia vichochoroni. Click to expand... Nime PM mkuu naomba uniwie radhi na approch yangu ya mauzo..