K Karikari JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 250 Reaction score 41 Jan 12, 2013 #1 Hodi! hodi! hodi! wanaJF
mdeki JF-Expert Member Joined Mar 28, 2011 Posts 3,299 Reaction score 477 Jan 12, 2013 #2 Karibuuuuuuuuuu! Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,533 Jan 13, 2013 #3 Karikari said: Hodi! hodi! hodi! wanaJF Click to expand... Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Jan 13, 2013 #4 Karibu sana Karikari. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
K Karikari JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 250 Reaction score 41 Jan 13, 2013 Thread starter #5 Japo mimi sio mlevi lakini kule kwetu KILIMANJARO mgeni akifika MBEGE ni ya kufikia.sijui hapa jamvini mnakunywaga nini?
Japo mimi sio mlevi lakini kule kwetu KILIMANJARO mgeni akifika MBEGE ni ya kufikia.sijui hapa jamvini mnakunywaga nini?
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Jan 13, 2013 #6 Karikari said: Japo mimi sio mlevi lakini kule kwetu KILIMANJARO mgeni akifika MBEGE ni ya kufikia.sijui hapa jamvini mnakunywaga nini? Click to expand... Humu hamna walevi, maji ndio kinywaji chetu. Kwa afya bora, maji ni uhai.
Karikari said: Japo mimi sio mlevi lakini kule kwetu KILIMANJARO mgeni akifika MBEGE ni ya kufikia.sijui hapa jamvini mnakunywaga nini? Click to expand... Humu hamna walevi, maji ndio kinywaji chetu. Kwa afya bora, maji ni uhai.
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Jan 13, 2013 #7 Globu said: Humu hamna walevi, maji ndio kinywaji chetu. Kwa afya bora, maji ni uhai. Click to expand... Togwa imebaki lita moja.
Globu said: Humu hamna walevi, maji ndio kinywaji chetu. Kwa afya bora, maji ni uhai. Click to expand... Togwa imebaki lita moja.
Kubota JF-Expert Member Joined Oct 21, 2012 Posts 533 Reaction score 1,110 Jan 13, 2013 #8 Karibu sana, Ukitaka tuonane uwe unakuja basi kwenye kijiwe cha mabisiness na wajasiliamali tubadilishane mawazo. Sasa mbona uko mikono mitupu au ndo umeshamaliza zawadi zote? Si unajua mgeni njoo mwenyeji apone!
Karibu sana, Ukitaka tuonane uwe unakuja basi kwenye kijiwe cha mabisiness na wajasiliamali tubadilishane mawazo. Sasa mbona uko mikono mitupu au ndo umeshamaliza zawadi zote? Si unajua mgeni njoo mwenyeji apone!
K Karikari JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 250 Reaction score 41 Jan 13, 2013 Thread starter #9 Duh! Togwa?bora hayo maji ambayo ni uhai na bora kwa afya.ila hili jamvi ni elimu kwa umma kama tutaelimishana asanteni
Duh! Togwa?bora hayo maji ambayo ni uhai na bora kwa afya.ila hili jamvi ni elimu kwa umma kama tutaelimishana asanteni
K Karikari JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 250 Reaction score 41 Jan 13, 2013 Thread starter #10 Ndugu yangu kipindi hiki ni cha kulipa ada,kodi za nyumba n.k labda tusaidiane kulipa madeni
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,936 Jan 14, 2013 #11 Karibu sana JF mkuu.
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 57,127 Reaction score 46,589 Jan 14, 2013 #12 Karibu sana.