Siipendi CCM, japo namkubali MaPadlock na simkubali kabisa EL... sema kipindi hiki UKAWA wakipata nafasi naona itakua poa zaidi, after thinking nimeona jamaa yupo chini ya CCM hawezi kwenda against chama, lazima tu watamkaba.. EL akibanwa vizuri na UKAWA anaweza akafanya kitu, nahisi UKAWA wanaweza leta mabadiliko flani coz wamesota sana na hata wananchi nao wanawasukuma sana..
CCM wakirudi hata wakizembea wao washazoea wanachukua tu kila term, ndo maana hata bungeni walikua wanapuuza wapinzani sana. Inabidi sasa UKAWA wabebe kipindi hiki ili CCM wajifunze kua nchi hii ni ya wananchi sio ya chama.. wao ndo wageuke kua wapinzani