President Barack Obama has returned to the White House after an unscheduled visit Saturday afternoon to the Walter Reed National Military Medical Center to undergo a CT scan after complaining of a sore throat.
The CT scan was "normal," the president's physician, Dr. Ronny Jackson, said in a statement.
"The President's symptoms are consistent with soft tissue inflammation related to acid reflux and will be treated accordingly," Jackson said.
The president's visit to Walter Reed was brief - he arrived at 2:37 p.m. and left at 3:11 p.m.
"This morning, an ear, nose and throat specialist from Fort Belvoir Medical Center conducted a fiber optic exam, under my supervision, of the president's throat based on symptoms of sore throat over the past couple weeks," Jackson said.
"The exam revealed soft tissue swelling in the posterior throat and I, in consultation with the specialist, determined that further evaluation with a routine CT scan was prudent," he added. "The CT scan was conducted this afternoon purely as a matter of convenience for the president's schedule."
Obama had no public events scheduled for Saturday, and the White House press corps had been notified at 10:42 a.m. that a "lid" was called, meaning no public appearances or travel were intended.
Obama anaumwa koo,haongei vizuri sasa madaktari wake walifikiri sore throat lakini Hali ikawa sio nzuri sasa yupo hospitali kwa kujua Tatizo ninini.Tukumbuke obama alikuwa mvuta sigara haswaa .Tumuombee majibu yake yawe salama na aweze kuitumikia nchi yake Amen
Hili la Obama una nikumbusha kadri wiki kadhaa zilizo pita T.B.Joshua mhubiri wa Nigeria alitoa unabii kutaka aombewe na huku aki tahadharisha kuwa jaribio lolote la kumfanyia upasuaji lina weza kuzaa matokeo yasiyo tegemewa na pamoja na Oboma ktk siku hiyo alitaka maombi yafanyike kwa Pope Francis japo kwa huyu hakufafanua ni maradhi au vinginevyo.
Obama anaumwa koo,haongei vizuri sasa madaktari wake walifikiri sore throat lakini Hali ikawa sio nzuri sasa yupo hospitali kwa kujua Tatizo ninini.Tukumbuke obama alikuwa mvuta sigara haswaa .Tumuombee majibu yake yawe salama na aweze kuitumikia nchi yake Amen
Wanaouliwa kila uchao na mgonjwa yanayotibika kwa kukosa dawa?Kwanini uwaombee watu wa nchi nyingine wenye neema na raha tele? Mvuta sigara amejitaakia tatizo hilo, why do you care? kwanini tusiwaombee wenye njaa, shinda na taabu hapa hapa Dar?
Mkuu sijaelewa kabisa maana ya post yako.
Hili la Obama una nikumbusha kadri wiki kadhaa zilizo pita T.B.Joshua mhubiri wa Nigeria alitoa unabii kutaka aombewe na huku aki tahadharisha kuwa jaribio lolote la kumfanyia upasuaji lina weza kuzaa matokeo yasiyo tegemewa na pamoja na Oboma ktk siku hiyo alitaka maombi yafanyike kwa Pope Francis japo kwa huyu hakufafanua ni maradhi au vinginevyo.
Kwanini uwaombee watu wa nchi nyingine wenye neema na raha tele? Mvuta sigara amejitaakia tatizo hilo, why do you care? kwanini tusiwaombee wenye njaa, shinda na taabu hapa hapa Dar?
Mkuu sijaelewa kabisa maana ya post yako.
Natalia huyuhuyu.amen
Kwanini uwaombee watu wa nchi nyingine wenye neema na raha tele? Mvuta sigara amejitaakia tatizo hilo, why do you care? kwanini tusiwaombee wenye njaa, shinda na taabu hapa hapa Dar?
Mkuu sijaelewa kabisa maana ya post yako.
Hivi bado kuna watu mnamuamini Tapeli huyu anaitwa Joshua???!! Huyu ni tapeli hana maono yeyoteeee
Weka picha