Nauza nyumba maeneo ya Mtongani ya Kunduchi kwa Tshs. milioni 27

Nauza nyumba maeneo ya Mtongani ya Kunduchi kwa Tshs. milioni 27

Liutenant

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
620
Reaction score
1,014
Imejengwa kwa plan ya kupangisha, ndani ya geti moja lakini kila moja ni chumba kimoja, sebule, jiko na choo chake (self contained).

Maji ya dawasco na umeme umeunganishwa.

Bei ni milioni 29 (mazungumzo yapo kidogo). Mimi ndio muuzaji.
 
Imejengwa kwa plan ya kupangisha, ndani ya geti moja lakini kila moja ni chumba kimoja, sebule, jiko na choo chake (self contained).

Moja imekamilika kwa kiasi kikubwa (ninakaa hapa) na nyingine iko level ya tofali la nane na imejengwa kwa plan inayoweza kuwa ghorofa moja.

Maji ya dawasco na umeme umeunganishwa.

Km 3 kutoka Bagamoyo road na iko mita 300 kutoka kituo cha polisi mtongani, ni umbali wa dakika tano kwa miguu kutoka barabara ya lami (kituo cha mtongani).

Kwa ujumla ni project ndogo ila imejengwa kuanzia mwaka jana.

Bei ni milioni 40 (mazungumzo yapo). Mimi ndio muuzaji.

Mawasiliano 0622387205

Nitakuja kuiona wiki ijayo ila bei naona iko juu sana. Nitakupigia.
 
Imejengwa kwa plan ya kupangisha, ndani ya geti moja lakini kila moja ni chumba kimoja, sebule, jiko na choo chake (self contained).

Moja imekamilika kwa kiasi kikubwa (ninakaa hapa) na nyingine iko level ya tofali la nane na imejengwa kwa plan inayoweza kuwa ghorofa moja.

Maji ya dawasco na umeme umeunganishwa.

Km 3 kutoka Bagamoyo road na iko mita 300 kutoka kituo cha polisi mtongani, ni umbali wa dakika tano kwa miguu kutoka barabara ya lami (kituo cha mtongani).

Kwa ujumla ni project ndogo ila imejengwa kuanzia mwaka jana.

Bei ni milioni 40 (mazungumzo yapo). Mimi ndio muuzaji.

Mawasiliano 0622387205

Ungetuambia ka-plot ni size gani na status ya documentation yake!

Maana mitaa hiyo nasikia Jiwe kaweka X za kutoka ile njia mpya ya chini!

Kuna kitu hakipo sawa kichwani kwangu!

Tutoe hofu!
 
Ungetuambia ka-plot ni size gani na status ya documentation yake!

Maana mitaa hiyo nasikia Jiwe kaweka X za kutoka ile njia mpya ya chini!

Kuna kitu hakipo sawa kichwani kwangu!

Tutoe hofu!
Plot ni ndogo mkuu, around 150square meter ndio maana reasonable plan ikawa nyumba ndogo za kupangisha.
Haiko upande ule wa chini kwenye barabara mpya, iko upande wa juu, opposite na polisi.
Mimi nilinunua plot 2017 kwahiyo ninazo document za mauziano za serikali ya mtaa kunduchi.
Karibu sana mkuu.
 
Plot ni ndogo mkuu, around 150square meter ndio maana reasonable plan ikawa nyumba ndogo za kupangisha.
Haiko upande ule wa chini kwenye barabara mpya, iko upande wa juu, opposite na polisi.
Mimi nilinunua plot 2017 kwahiyo ninazo document za mauziano za serikali ya mtaa kunduchi.
Karibu sana mkuu.

Nimekuelewa mkuu

Juu ukipanda unafika kule kwenye kokoto au unapavuka?
 
Nimekuelewa mkuu

Juu ukipanda unafika kule kwenye kokoto au unapavuka?
Ni karibu sana mkuu, kuna mashine ya zamani ya kokoto kwenye ile njia inayokuwa na mnada ijumaa. Ni kama mita 100 kutoka hapo. Ni kama mita 300 tu kutoka pale polisi.
 
Imejengwa kwa plan ya kupangisha, ndani ya geti moja lakini kila moja ni chumba kimoja, sebule, jiko na choo chake (self contained).

Moja imekamilika kwa kiasi kikubwa (ninakaa hapa) na nyingine iko level ya tofali la nane na imejengwa kwa plan inayoweza kuwa ghorofa moja.

Maji ya dawasco na umeme umeunganishwa.

Km 3 kutoka Bagamoyo road na iko mita 300 kutoka kituo cha polisi mtongani, ni umbali wa dakika tano kwa miguu kutoka barabara ya lami (kituo cha mtongani).

Kwa ujumla ni project ndogo ila imejengwa kuanzia mwaka jana.

Bei ni milioni 40 (mazungumzo yapo). Mimi ndio muuzaji.

Mawasiliano 0622387205
Man, pengine sio jukumu lako kusema lakini nataka kujua kwanini unauza nyumba. Tuanzie hapo kwanza.
 
Man, pengine sio jukumu lako kusema lakini nataka kujua kwanini unauza nyumba. Tuanzie hapo kwanza.

Hii project niliijenga kwa ajili ya kupangisha then mambo yangu mengine yamekwama kiasi kwahiyo nahitaji cash ili niendeleze mengine.
 
Hii project niliijenga kwa ajili ya kupangisha then mambo yangu mengine yamekwama kiasi kwahiyo nahitaji cash ili niendeleze mengine.
Poa poa man, nimekusoma. Bajeti ingekuwa sawa ningeweza kutembelea nijionee
 
Imejengwa kwa plan ya kupangisha, ndani ya geti moja lakini kila moja ni chumba kimoja, sebule, jiko na choo chake (self contained).

Moja imekamilika kwa kiasi kikubwa (ninakaa hapa) na nyingine iko level ya tofali la nane na imejengwa kwa plan inayoweza kuwa ghorofa moja.

Maji ya dawasco na umeme umeunganishwa.

Km 3 kutoka Bagamoyo road na iko mita 300 kutoka kituo cha polisi mtongani, ni umbali wa dakika tano kwa miguu kutoka barabara ya lami (kituo cha mtongani).

Kwa ujumla ni project ndogo ila imejengwa kuanzia mwaka jana.

Bei ni milioni 40 (mazungumzo yapo). Mimi ndio muuzaji.

Mawasiliano 0622387205
karibu na kwa ziyebbi au kupita ule uwanja wa mpira
 
karibu na kwa ziyebbi au kupita ule uwanja wa mpira
Mkuu hilo jina sio geni japo simfahamu. Haufiki kwenye ule uwanja mkubwa.
Ni karibu sana na ile mashine ya kokoto iliyoacha kutumiwa. Ukiwa unatokea polisi then ukitazamana na ile mashine utaona upande wa kulia kuna barabara ni kufuata barabara hiyo kama mita 60 hivi.
 
Mtongani kunduchi sehemu gani? Ebu elekeza kuanzia kîtuo ch polisi au msikiti mkubwa..
 
Mtongani kunduchi sehemu gani? Ebu elekeza kuanzia kîtuo ch polisi au msikiti mkubwa..

Ni opposite na kituo cha polisi, sio ule upande wenye msikiti. unapanda ile barabara opposite na polisi, ni kama mita 300 tu kutoka polisi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom