Nmekutana na Bikra feki ikiuzwa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
na nyie wapare nyie nyie nyie

Kha! kha! Iki cha hokadhe jamani falcon. Tumefanyaje, kwa vile wameandika kipare cha kubabaisha hapo unadhani siye ndo tumevumbua hiyo feki??? msha jr, thoo avae. Tunke mthaada
 
Kha! kha! Iki cha hokadhe jamani falcon. Tumefanyaje, kwa vile wameandika kipare cha kubabaisha hapo unadhani siye ndo tumevumbua hiyo feki??? msha jr, thoo avae. Tunke mthaada
kyupi mkononi sana nyie, nimefika kote kisangara juu mamba miamba gonja ugweno
 
bora hata ungetoboa mwenyewe maana akienda kutobolewa na pini kubwa halafu akirudi kwako akute kibamia rojo, ndio basi tena
Kibamia hawezi kujiamini kufanya hivyo. Wanaume tu na dolingo zetu tuna uhakika wa kutopwaya.
 
Acha waitumie, wanaume mmezidi kujifanya wajuaji. Ila haya mambo mbona yapo miaka mingi na kwa njia tofauti...eeeh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…