falcon mombasa
JF-Expert Member
- Mar 5, 2015
- 9,229
- 9,357
Hahahaaaaaa uwiiii nimekupenda bureMkuu hizo zipo tangu zamani mbona?.
Tunatofautiana haswa. Mimi ukinambia wewe ni Bikra sikutoboi ng'oo, kafanye kwanza huko kisha ndipo uje tuendelee.
Mambo ya kupigishana kelele na uuwii chumbani wakati mimi nawaza kupata mautamu zaidi siwezi kabisa.
na nyie wapare nyie nyie nyieHahahaaaaaa uwiiii nimekupenda bure
wakuu habari.
leo nimekutana na ile kitu inayoitwa bikra feki, sio kwamba kuna bidada kanifanyia ujanja hapana bali ni bikra yenyewe ikiwa inauzwa kwa ajili ya kutulaghai sisi wanaume. sasa hapa ndio nimepata wasiwasi mkubwa kuwa ni wanaume wangapi wamefanyiwa mchezo huu bila kujua. jamani dada zetu kuweni real mimi hata kama unajiuza as long tumependana wala sisikilizi mtu, usipate tabu kwenda kununu bikra. Hata mmarangu wangu hajaniwekea hizi bidhaa adimu yeye nilimkuta na yake original ndio maana kanishawish kuanza kufikiria kuoa. sasa kutokana na format za jamiiforums itabidi hii picha niiupload hapo chini kisha mjitathmin mara mbili.
thank u watu wote kilema Marangu
Hii huwaga ni siri yao kubwa, yawezekana kuna wengine humu nimewakwaza kwa kutoa siri, wakiniteka uje uniokoeaaaah sio mchezo, sijui tutakuwa tumeibiwa wangapi mpka saizi...!
hapo kwa mmarangu funga breki ishia hapo nji pandaTutajuaje kama ilikua og iyo ya mmarangu tupicha pls
huhuhuhu we utaonekana unatimiza masharti ya mganga wa kienyejiItabidi nasisi wa vibamia tubuni mihogo feki
bora hata ungetoboa mwenyewe maana akienda kutobolewa na pini kubwa halafu akirudi kwako akute kibamia rojo, ndio basi tenaMkuu hizo zipo tangu zamani mbona?.
Tunatofautiana haswa. Mimi ukinambia wewe ni Bikra sikutoboi ng'oo, kafanye kwanza huko kisha ndipo uje tuendelee.
Mambo ya kupigishana kelele na uuwii chumbani wakati mimi nawaza kupata mautamu zaidi siwezi kabisa.
Tena ukitoka hapo lazima uanze kutembea kifua mbele, unajiona umepata kumbe umepatwaMwe mwe mwe tunadanganywa mchana kweupeeee