Nitazoea bonge moja la ujumbe

Hazard CFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Posts
16,625
Reaction score
38,751
Niliposema babe simama we uliendaaa,nimeamini wewe sio binadamu ni kinyongaaa,nimedanganywa na uzuri wa nje ndani unatokotaa,na umeniponda kwa nguzo iliyozungushwa miba nguvu tenaa sinaa🎶🎶🎶🎤

Sawa nimeumiaa ila nitazoeee,ikiwa dunia duara ipo siku na wee yatakutokeaa🎶🎶🎶🎤
nakuombea mola akuepushie madhara, maisha sio masihara ipo siku utanimbiaa🎶🎶🎶🎶🎤


Hawa vijana wanaweza sana,sio vibaya mwana Jf ukaiba mda wako kuusikiliza huu wimbo wa MO MUSIC unaitwa NITAZOEA
 
hahahaha huu wimbo unajumbe mzuri sana japo watu wanasikiliza lakini hawaelewi
 
huu wimbo una bonge la msg napendag pale anaposema "sishindani maana bado upo moyoni"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…