sinamvuto JF-Expert Member Joined Dec 5, 2013 Posts 526 Reaction score 899 Jul 31, 2020 #21 yuzazifu said: mkuu mi nimemwambia kila mtu anyoe zake bt hataki sasa hapa ndo natatizika kabisa Click to expand... Jombaa una uhakika kuwa upo kwenye ndoa,au unaandika chai tu hapa kwenye jukwaa!! Natumai mpo kwenye mahusiano na sio ndoa kama unavyojinadi.Wewe ni wa kiume,ishi kama mwanaume,behave kama wa kiume,ni hayo tu!!
yuzazifu said: mkuu mi nimemwambia kila mtu anyoe zake bt hataki sasa hapa ndo natatizika kabisa Click to expand... Jombaa una uhakika kuwa upo kwenye ndoa,au unaandika chai tu hapa kwenye jukwaa!! Natumai mpo kwenye mahusiano na sio ndoa kama unavyojinadi.Wewe ni wa kiume,ishi kama mwanaume,behave kama wa kiume,ni hayo tu!!
Kelvin Richard Senior Member Joined Jul 26, 2017 Posts 123 Reaction score 91 Jul 31, 2020 #22 yuzazifu said: mkuu mi nimemwambia kila mtu anyoe zake bt hataki sasa hapa ndo natatizika kabisa Click to expand... Ndiye huyo mnaesukana?
yuzazifu said: mkuu mi nimemwambia kila mtu anyoe zake bt hataki sasa hapa ndo natatizika kabisa Click to expand... Ndiye huyo mnaesukana?
MR BINGO JF-Expert Member Joined Feb 12, 2016 Posts 1,215 Reaction score 2,614 Jul 31, 2020 #23 Daah!!![emoji23][emoji23][emoji23].........jf never bores
Y yuzazifu JF-Expert Member Joined Oct 6, 2018 Posts 5,108 Reaction score 9,469 Jul 31, 2020 Thread starter #24 Kelvin Richard said: Ndiye huyo mnaesukana? Click to expand... ndio mkuu