Nipeni ushauri ndugu

kingkongtz

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2019
Posts
1,059
Reaction score
3,658
Huu ni mwaka wa 4 namfukuru mungu lakin Leo nimekaa chini kuona hatma ya maisha yangu kuhusiana na dhambi nilizozitenda hakika mm sio wa kuigwa na jamii yoyote ile .

MCHEZO ULIPOANZIA
nakumbuka ilikuw 2016 nilihama kikazi kutoka mkoa A kwenda B baada ya kupata kidogo kulingana na Kaz ngum za machimboni.
Kina dem nlimtongozaga akaingia king tupanga mikakat namna ya kukutana ,nakumbuka ilikuw alhamis mida ya jion dem ananipigia simu nimpe direction mpaka ghetto,dk 20 nyingi huyoo kajaa,tulipiga story kadhaa badae nkaomba mgegedo akakubal bila hiyana ,kbla ya show tukapima kwnz coz vipimo nlikuw navyo mageton ,tumeanza mgegedo nkaona analala chali ananiambia"baby nna ham" huku akibinua kiuno kuashiria nipite rough road ,ilikuw Mara ya kwanza ,nlisita sita mwishow nkakubal nkaingiza taraaatiiibu nkaskia "chubwiiii" kichwa cha chin kikiashiria kimeingia sehem yenye joto zaid,bas nlipump Mara kadhaa nkaongeza speed nkatoa waafrika,nlieenjoy Sana na nkaona ndo mchezo pekee wenye raha kuliko beseni LA mbele,tangu Siku hiyo nmetembeza sana mkia wanawake walioolewa,mabinti,wanachuo,wake za watu,vibint vidogo vidogo,

NIMEAMUA NITUBU DHAMBI HII MANA NIMEONA SIO UJANJA KUWAFANYIA HIVI WANAWAKE.


ila ile kitu ukiizoea huwez chakata mwanamke mbele.

Jumla ya wanawake nliobahatika kuwa071 ni 52 tu



2020MAN"
mwaka huu nimepanga kuoa .
Shukran

"Sijui kulemba mwandko,nmeishia form 2"



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nilitaka kusema uache ‘kumfukuru’ ila umeniwahi kuwa umeishia form two, ngoja nisome vizuri kwa utulivu.... nitakushauri vema.
 
Nyie ndo wale mnaoharibu wanafunzi wetu wakike kwa kisingizio wasishike mimba

Naomba kabla toba yako haijakubaliwa upigwe na radi kwanza.
 
Ndugu, kama umeshaacha na kutubia hii kitu.... ushauri gani wa ziada unahitaji..?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…