Nini kinatokea 'ukimpotezea' mwanamke?

Kumpotezea?????

Huo UJINGA SINA KUBABAKE.....
Nikisha mwambia "I love you" akiingia mkenge tuu, sikawizi namgonga nambanjua then namtema nasepa mbele.....
Wanawake ni wa kugongwa tuu... Tunawagonga tuu..

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Still utakuwa umefanya kitu kile kile... umemfurahisha kwa muda mfupi then you ignore her... hit n run inawaumiza kihisia.
 
Wise perception[emoji106]
 
I believe the guy is insecure. Huwezi kua unatoa story kama hizo ili uonekane kiwembe.
 
Kuambiwa napendwa na mwanaume fulani alafu akanipotezea siwezi kufa asee

Unless nilikuwa nampenda pia
That's what am talking about.. unampenda na yeye umeshamwonyesha kuwa unampenda halafu ghafla anaku-ignore bila maelezo.
 
mkuu asikutishe hayo ni maneno tu!
ukute action kwake ni zero kabisa.
wagongaji hawajigambi kiivo
 
Na vpi kama anakuonyesha dalili zote za kukupenda nawewe kupotezea nini hutokea
 
We engineer tafuta mmoja utulie au ikiwezekana oa kabisa mkuu maana wanawake huwez kuwakomoa sana sana utaumia mwenyewe, unakumbuka juzi tu ulikuwa unalia ex- girlfriend wako amekutia hasara so be...


Wewe nawe sijui umekula MAHARAGWE YA WAPI WEWE.....
Yani wewe ni JINGA kabisa....
Hujui kuwa ukitaka kumkomoa mwanamke yeyote duniani mpumbaze pumbaze akuvulie CHUPI mgonge then mpotezee.....

Yaani hapo wanawake UJANJA wote KWISHAA.....
Si ushachezea kisimi chake, umeona ndani yake, ladha yake umeonja.... Hana mpya tena....
Ndio mimi huwa nafanya hivo siku zote. Na sitaacha. Na ninafanikiwa sanaa...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
 
I believe the guy is insecure. Huwezi kua unatoa story kama hizo ili uonekane kiwembe.


Wewe nawe sijui umekula MAHARAGWE YA WAPI WEWE.....
Yani wewe ni JINGA kabisa....
Hujui kuwa ukitaka kumkomoa mwanamke yeyote duniani mpumbaze pumbaze akuvulie CHUPI mgonge then mpotezee.....

Yaani hapo wanawake UJANJA wote KWISHAA.....
Si ushachezea kisimi chake, umeona ndani yake, ladha yake umeonja.... Hana mpya tena....
Ndio mimi huwa nafanya hivo siku zote. Na sitaacha. Na ninafanikiwa sanaa...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
 
mkuu asikutishe hayo ni maneno tu!
ukute action kwake ni zero kabisa.
wagongaji hawajigambi kiivo


Wewe nawe sijui umekula MAHARAGWE YA WAPI WEWE.....
Yani wewe ni JINGA kabisa....
Hujui kuwa ukitaka kumkomoa mwanamke yeyote duniani mpumbaze pumbaze akuvulie CHUPI mgonge then mpotezee.....

Yaani hapo wanawake UJANJA wote KWISHAA.....
Si ushachezea kisimi chake, umeona ndani yake, ladha yake umeonja.... Hana mpya tena....
Ndio mimi huwa nafanya hivo siku zote. Na sitaacha. Na ninafanikiwa sanaa...

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
 
Sawa chief engineer nimekusoma ingawa unataka ligi na mm but huwa naheshimu mawazo ya watu pamoja na yako kwa kuwa umeyatoa ukiwa na akili timamu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…