hahahahahahahahahaaaaa....pole mangi....ndoano yako ina muda gani?........duh..wanazingua hawa mbavu zetu!!!,,,,yaani akishaingia kunako ndoa......sauti ya mziki inaongezeka twice......hahahahahhahaaaaa........wengi wetu huwa tunajilipua tuu.....nyumbani kama kituo cha geshi bana....
Inawezekana wote Hamna tatizo...watu Wengine hawajalelewa kuwa na ustaarabu huo.....kuna watu unamwambia naumwa anakujibu tu 'okay' hajui kusema pole...au ugua pole...mfundishe taratibu ...
Mwanaume haipendezi kulalamika hivyo, duh.