Detective J JF-Expert Member Joined Oct 17, 2016 Posts 30,596 Reaction score 55,752 Feb 18, 2025 #21 skills man said: Nimeamua kuachana na nyeto , mademu ,kamali ,makundi, mitandao na show off sasa nimetimizq miaka 24 nishakua mkubwa Mungu akipenda mwakani nioe maana kazi ninayo serikalini Click to expand... Kama uko serious nikupongeze, na usirudi nyuma kwa gharama yoyote ile
skills man said: Nimeamua kuachana na nyeto , mademu ,kamali ,makundi, mitandao na show off sasa nimetimizq miaka 24 nishakua mkubwa Mungu akipenda mwakani nioe maana kazi ninayo serikalini Click to expand... Kama uko serious nikupongeze, na usirudi nyuma kwa gharama yoyote ile
wakunyonya JF-Expert Member Joined Feb 5, 2024 Posts 994 Reaction score 2,429 Feb 18, 2025 #22 skills man said: maana kazi ninayo serikalini Click to expand... Waguma skills man
M Mcharo son JF-Expert Member Joined Mar 4, 2015 Posts 6,203 Reaction score 5,178 Feb 18, 2025 #23 Una kibarua cha kukimbia pepo la nyeto.
itede votata Senior Member Joined Jan 14, 2025 Posts 144 Reaction score 253 Feb 18, 2025 #24 Ulionja asali enh..... Na bado upo mwanzo wa mto haujavuka. Naambiwa kipato husisimua yaliyomo ndani yako.
Ulionja asali enh..... Na bado upo mwanzo wa mto haujavuka. Naambiwa kipato husisimua yaliyomo ndani yako.
Anastasia21 JF-Expert Member Joined Jul 27, 2023 Posts 2,310 Reaction score 5,669 Feb 27, 2025 #25 skills man mbona hii ujajibuš½ Lovebird said: Ushapata wa kumwoa ama wasakanya bado? Click to expand...
skills man mbona hii ujajibuš½ Lovebird said: Ushapata wa kumwoa ama wasakanya bado? Click to expand...
S Sun is Sun JF-Expert Member Joined Mar 13, 2024 Posts 1,235 Reaction score 1,943 Feb 28, 2025 #26 Asante kwa kupata kazi serikalini.