Huyo kasema pesa nyingi anatoa. Namshauri azidishe.itabidi unipe michonge nami nisikataliwe
Huyo kasema pesa nyingi anatoa. Namshauri azidishe.
Na wewe hupendwi?
Kwani unanipenda King?ndio hunipendi
Asantenakupenda vibaya mno
Mungu tu ajatukutanisha mi na weweNifanye nini nipendwe
Hodi hodi wanakao,khabari zenyu wazima
Si fujo njo'ni kikao,sitaketi nasimama
Na'ndika kwenye kibao,mengi yananisakama
Nifanye nini nikundwe
Pesa ni nyengi natoa,hivi sababu ni yepi
Mapenzi tele uchao,bado ninatoka kapi
Kula yaumu vibao,n'juzeni nifanye kipi
Nifanyenini nikundwe
[emoji2398]Abuuabdillah [emoji1614]
Cha kufanya ili upendwe niNifanye nini nipendwe
Hodi hodi wanakao,khabari zenyu wazima
Si fujo njo'ni kikao,sitaketi nasimama
Na'ndika kwenye kibao,mengi yananisakama
Nifanye nini nikundwe
Pesa ni nyengi natoa,hivi sababu ni yepi
Mapenzi tele uchao,bado ninatoka kapi
Kula yaumu vibao,n'juzeni nifanye kipi
Nifanyenini nikundwe
[emoji2398]Abuuabdillah [emoji1614]
Sijabadili ID kwa sababu wewe ni flat,chura ingekuwepo walahi ningebadili![emoji30][emoji30][emoji30]We mbona hujabadili id unipate?
Kuna haja gani ya mtu kubadili id?Sijabadili ID kwa sababu wewe ni flat,chura ingekuwepo walahi ningebadili![emoji30][emoji30][emoji30]
Wewe ulishaliwa na mtu hapa JF kisa ulishobokea ID yake nzuri!!Uongo?[emoji30][emoji30][emoji30]Kuna haja gani ya mtu kubadili id?
Ah wapi? Sijawahi liwa na mtu kwasababu ya id yake. Siliwi hovyo hovyo bana. Am just having fun here. Aliyenila hata hajaweka avatar..katulia tuliiiWewe ulishaliwa na mtu hapa JF kisa ulishobokea ID yake nzuri!!Uongo?[emoji30][emoji30][emoji30]
ila napenda sana altitude yako kwenye mazungumzo yasiyombariki mtu kama haya,yaani huwa hupanic na wala hutukani ovyo!Huenda nipo very wrong na ninakuonea kukuita damned demi!Ah wapi? Sijawahi liwa na mtu kwasababu ya id yake. Siliwi hovyo hovyo bana. Am just having fun here. Aliyenila hata hajaweka avatar..katulia tuliii