Michael Uledi
Senior Member
- Mar 29, 2023
- 132
- 323
Huyo jamaa sijui kaleta uharo gani huu, kujitia ujuaji usio na maana...Lipeni wafanyakazi mishahara inayo kidhi mahitaji yao, ndipo mlete hizo mbambama zenu.
Unamlipa mtu laki 3, halafu umletee masharti lukuki! Watu si watawaachia hiyo kazi yenu, na kwenda kujiajiri.
Nenda kajiajiri kaka kama hautaki masharti!Mama anasema hapa now.Lipeni wafanyakazi mishahara inayo kidhi mahitaji yao, ndipo mlete hizo mbambama zenu.
Unamlipa mtu laki 3, halafu umletee masharti lukuki! Watu si watawaachia hiyo kazi yenu, na kwenda kujiajiri.
Wewe na huyo maza wako, wote ni wale wale tu. Mnalipa wafanyakazi mishahara mbuzi, halafu mnataka good perfomance!Nenda kajiajiri kaka kama hautaki masharti!Mama anasema hapa now.
Mishahara bora bila uadilifu na weledi ni uhuni!
Achana na huyo kiazi mlamba asali mkuu..Wewe na huyo maza wako, wote ni wale wale tu. Mnalipa wafanyakazi mishahara mbuzi, halafu mnataka good perfomance!
Halafu kuhusu kujiajiri; mbona hao ndugu zako unaowapigia chapuo hapa, hawajiajiri? Miaka nenda mnajificha kwenye kichaka chenu kinachoitwa ccm!!