R RAYAN THE DON JF-Expert Member Joined Aug 21, 2019 Posts 679 Reaction score 1,220 Aug 21, 2019 #1 Hello an esteemed members of Jamii Forums. Mimi ni mgeni hapa JF. Naombeni ushirikiano wenu sana. Ahsanteni sana.
Hello an esteemed members of Jamii Forums. Mimi ni mgeni hapa JF. Naombeni ushirikiano wenu sana. Ahsanteni sana.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,873 Reaction score 13,860 Aug 21, 2019 #2 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,873 Reaction score 13,860 Aug 21, 2019 #3 RAYAN THE DON said: Hello an esteemed members of Jamii Forums. Mimi ni mgeni hapa JF. Naombeni ushirikiano wenu sana. Ahsanteni sana. Click to expand... Kidhungu hicho mi simo maana ni mhenga mie.
RAYAN THE DON said: Hello an esteemed members of Jamii Forums. Mimi ni mgeni hapa JF. Naombeni ushirikiano wenu sana. Ahsanteni sana. Click to expand... Kidhungu hicho mi simo maana ni mhenga mie.
Kibwengo JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 7,031 Reaction score 5,574 Aug 21, 2019 #4 Wewe jinsia gani??
jogi JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 25,556 Reaction score 25,371 Aug 21, 2019 #5 Ulimakafu said: Kidhungu hicho mi simo maana ni mhenga mie. Click to expand... Matege ya punctuation tu tena madogo sana! Karibu
Ulimakafu said: Kidhungu hicho mi simo maana ni mhenga mie. Click to expand... Matege ya punctuation tu tena madogo sana! Karibu
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,996 Reaction score 189,583 Aug 27, 2019 #6 Karibu Mkuu