Neno samahani (Sorry) ni muhimu?


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Naamini kabisa toka moyoni kua kusema SAMAHANI kwa m2 yeyote ni nguzo muhmu sn,but mbona kwa wanamme wanakua wagumu??why?!
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
3
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 3 0
Naamini kabisa toka moyoni kua kusema SAMAHANI kwa m2 yeyote ni nguzo muhmu sn,but mbona kwa wanamme wanakua wagumu??why?!

Ni wangapi umewakosea hawasemi samahani? Umetoa general conclusion kwa wanaume ni ngumu siyo kweli labda huyo wako tu. Nitasema samahani pale napoona inahitajika!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmhhh mi navyo elewa wanaume wapenda sana ku apologies ...
wanapenda sana kuomba msamaha kutufurahisha tu..
sometime, they dont mean it... but they still say "SORRY"
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
kwanza kabisa lazima kujua maana ya neno samahani na kwanini hili neno lipo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,175
Members 474,353
Posts 29,213,711