Naweza mpa mimba kweli?

ila angalia usijeukapata mimba wewe,,,
maana technology inachange haraka sana
 
Usijipe stress sana, nenda ukapige maana ukiona papuchi mpya hata kama umegegeda sana recently haiathiri sana mchezo
 
Kwahiyo wewe umekuwa incubator?... Unatotolesha wagumba...

Sent from the Ottoman Empire Servers [emoji273] Instanbul...
 

Kama una kula vyema hata ugegede kila
Saa mimba atapata tu
Lkn kama wewe ni mwanamme wa Dar chakula chako chips na chachandu hata ukae mwezi bila kugegeda mimba sahau
Kuleni vizuri jamani


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Usichezee bahati hiyoo....

Ukiona huwezi pliizz niconekti na bidada huyo tafadhali.
 
Kuna mwanamke alinambia jaman nomba unipe tu mimba kulea ntalea mimi.Ila mi nataka nizae na wewe mi nkamwambia ila uwezo wa kulea sina kwa sasa.akasema mi nachotaka mimba kulea ntalea mimi.Alivozaliwa mtoto nilifurahi nkawa namnunulia vinguo yaan shopping kama ya la 3 hivi.Mara mambo yang yakaenda vibaya nkawa BANKRUPT.Sasa bana akawa ananipigia simu naomba hichi mara mtoto hivi mara viatu vimeisha nguo zimembana mi nkamwambia lakn hali yang si waijuwa na yaliyonitokea.Akawa ananitukana matusi makubwa kubwa afu ananiblock wiki then ananiamblock anatukana weee then anablock.Afu anasema hii ndo simu yang ya mwisho kwako hutoona mi kukupigia haipiti wiki kapiga tena.Daah nkawa najiuliza mi sikutaka hata kuzaa naye basi tu ye HASHUO lake tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hongera kwa kupata mtoto.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
una uhakika gani kama unaweza kumpa mimba ikiwa Njemba zingine zimeshindwa???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…