bush crazy
JF-Expert Member
- Oct 4, 2018
- 773
- 1,087
tumepima tuko negative wote!mpe Mimba, upewe Ukimwi..
Tia Utiwe,
Siku mliyopanga kuzini ndo siku yake ya ovulation???Maana nimeahidiwa mpunga mrefu nikifanikiwa kumpa mtoto!
What a loss wallahy.Maana nimeahidiwa mpunga mrefu nikifanikiwa kumpa mtoto!
Hapa kuna mlezi rafiki?
Acha uvivu fanya kazi halali upate pesa, si akakusanye condom za guest ajimiminie!Maana nimeahidiwa mpunga mrefu nikifanikiwa kumpa mtoto!
Usiku Kula karanga kilo moja,shushia na maziwa nusu lita,lalaJaman habarini!!! kuna mwanamke anashida ya kupata mtoto sasa kaniomba nimpe mimba, sasa tangu wiki iliyopita kuna mtu wangu namgegeda mpaka leo sijapumzika hata siku moja, tatizo linakuja kwamba kesho ndo siku tuliyokubaliana na huyo mwanamke nimpe mavituzi, je naweza mpa mimba kweli maana nimefululiza kweli kugegeda jaman!
Kama wewe bado ni bwana mdogo uko kwenye 19-29 usiwe na wasiwasi unauwezo wa kupiga bao. Sijui umri wake yeye ila ukikaribia jizuie kidogo ili maji yajikusanye.Jaman habarini!!! kuna mwanamke anashida ya kupata mtoto sasa kaniomba nimpe mimba, sasa tangu wiki iliyopita kuna mtu wangu namgegeda mpaka leo sijapumzika hata siku moja, tatizo linakuja kwamba kesho ndo siku tuliyokubaliana na huyo mwanamke nimpe mavituzi, je naweza mpa mimba kweli maana nimefululiza kweli kugegeda jaman!
Kwa hiyo zimeisha? Yaani ume-upload zote?Jaman habarini!!! kuna mwanamke anashida ya kupata mtoto sasa kaniomba nimpe mimba, sasa tangu wiki iliyopita kuna mtu wangu namgegeda mpaka leo sijapumzika hata siku moja, tatizo linakuja kwamba kesho ndo siku tuliyokubaliana na huyo mwanamke nimpe mavituzi, je naweza mpa mimba kweli maana nimefululiza kweli kugegeda jaman!