Natafuta mume wa kunioa tafadhali

Usiseme mrefu wastani toa vipimo ni futi ngapi.Wabongo wengi ni kina mrisho ngasa hashim thabeet wachache.
 

tatzo wengi wenu hampo sereous
 
plz naomba unchek kwenye hyo namba ya tigo inayoishia na 91,mm npo serious
 
Mie niko tayari nitakupateje dada angu? Nina miaka 30 na ni mtumishi wa umma.tafdhari nijuze namna tutakavo communicate.
 
Malizia kabisa, kazi ipi unafanya, ok fanya hivi nicheck 0768074172
 
mhh dada unakazi ya kupembua pumba na mchele maana hapa sebuli ni hiv ss sijui huko chumban pm hali ikoje ila ukizichanga karata zako vyema utampata unayemtaka
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…