P Peter Haruni Member Joined Apr 17, 2023 Posts 5 Reaction score 1 Apr 17, 2023 #1 Natafuta mchumba, nna miaka 26 naishi mwanza, awe anaishi mwanza, umri, 20-24. Mawasliano 0624298059
Carasco Putin JF-Expert Member Joined Apr 23, 2022 Posts 13,935 Reaction score 39,250 Apr 17, 2023 #2 Mwanza mwanza Mcheki [mention]Lovelovie [/mention]
Pain killer JF-Expert Member Joined Aug 15, 2017 Posts 14,365 Reaction score 21,746 Apr 17, 2023 #3 Mtoto mdogo miaka 26 hata akili ya kupambana na majambazi usiku ndani huwezi unataka kuoa ?
Beesmom JF-Expert Member Joined Oct 4, 2022 Posts 37,420 Reaction score 92,252 Apr 17, 2023 #4 Pain killer said: Mtoto mdogo miaka 26 hata akili ya kupambana na majambazi usiku ndani huwezi unataka kuoa ? Click to expand... 🤣🤣🤣🤣🙌
Pain killer said: Mtoto mdogo miaka 26 hata akili ya kupambana na majambazi usiku ndani huwezi unataka kuoa ? Click to expand... 🤣🤣🤣🤣🙌
P Peter Haruni Member Joined Apr 17, 2023 Posts 5 Reaction score 1 Apr 17, 2023 Thread starter #5 Yeah rockcty Carrasco said: Mwanza mwanza Mcheki [mention]Lovelovie [/mention] Click to expand...
P Peter Haruni Member Joined Apr 17, 2023 Posts 5 Reaction score 1 Apr 17, 2023 Thread starter #6 Pain killer said: Mtoto mdogo miaka 26 hata akili ya kupambana na majambazi usiku ndani huwezi unataka kuoa ? Click to expand... Kuoa haimaanishi kupambana na majambazi tu niakili pia kupambna na majambazi n akili so ukubwa
Pain killer said: Mtoto mdogo miaka 26 hata akili ya kupambana na majambazi usiku ndani huwezi unataka kuoa ? Click to expand... Kuoa haimaanishi kupambana na majambazi tu niakili pia kupambna na majambazi n akili so ukubwa
mshamba_hachekwi JF-Expert Member Joined Mar 3, 2023 Posts 24,944 Reaction score 81,570 Apr 17, 2023 #7 Miaka 26 unatafta mchumba[emoji23] fikiria mara mbilimbili bana[emoji23]
P Peter Haruni Member Joined Apr 17, 2023 Posts 5 Reaction score 1 Apr 17, 2023 Thread starter #8 Yatapitaaa
Stanboy JF-Expert Member Joined Jul 4, 2013 Posts 1,115 Reaction score 1,327 Apr 17, 2023 #9 Peter Haruni said: Natafuta mchumba, nna miaka 26 naishi mwanza, awe anaishi mwanza, umri, 20-24. Mawasliano 0624298059 Click to expand... Mwanza kuna watoto wa kisukuma wa maana sana unahangaika Jf kwanini?
Peter Haruni said: Natafuta mchumba, nna miaka 26 naishi mwanza, awe anaishi mwanza, umri, 20-24. Mawasliano 0624298059 Click to expand... Mwanza kuna watoto wa kisukuma wa maana sana unahangaika Jf kwanini?