Natafuta mchumba ila sijakatwa


MziziMkavu hiko kiingereza ni cha google?
 
Last edited by a moderator:
wakati napata akili ya kujitambua nikajikuta nimetahiriwa! sasa nikawa nawaambia wenzangu kuwa mimi yangu imetoka original yaani nimezaliwa hivyo hivyo! kumbe nilifanyiwa nikiwa bado mchanga! ila kuwa na MKONO WA SHETA yataka moyo ila watakuja usjal.
 
Umekua singa singa? Mie sijawahi kuona hii kitu ikiwaa ya Mkubwa inafananaje🙈...
 
Kijana tafuta suluhiho na hicho kigovinda utakosa BJ Rwigyema
 
Last edited by a moderator:
huyu mwanamke aje akutahiri au sijakulewa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…