mmbangaya JF-Expert Member Joined Jan 16, 2015 Posts 996 Reaction score 1,766 Oct 23, 2016 #1 Mimi ni mwanaume mwenye 30s nina elimu ya kutosha na hela ya kula siyo tatizo. Natafuta mwanamke mtu mzima awe anajitambua. Awe flexible ninapomhitaji awe tayari. Awe mrembo na awe anaishi mkoa wa mbeya. Njoo pm sihitaji comments
Mimi ni mwanaume mwenye 30s nina elimu ya kutosha na hela ya kula siyo tatizo. Natafuta mwanamke mtu mzima awe anajitambua. Awe flexible ninapomhitaji awe tayari. Awe mrembo na awe anaishi mkoa wa mbeya. Njoo pm sihitaji comments
Shunie JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 157,403 Reaction score 465,266 Oct 23, 2016 #2 ngoja waje wanakuja, sasa unatafta mchepuko au mtu mzima ili ulelewe?
BABA SANIAH JF-Expert Member Joined Oct 20, 2013 Posts 4,777 Reaction score 6,269 Oct 23, 2016 #3 Shunie vipi si unataka mchumba,kamata fursa hiyo
Shunie JF-Expert Member Joined Aug 14, 2016 Posts 157,403 Reaction score 465,266 Oct 24, 2016 #4 noiselessly hunter said: Shunie vipi si unataka mchumba,kamata fursa hiyo Click to expand... hapana mm uko nishavuka ujue
noiselessly hunter said: Shunie vipi si unataka mchumba,kamata fursa hiyo Click to expand... hapana mm uko nishavuka ujue