Natafuta kazi

mkanai

Member
Joined
Jan 8, 2017
Posts
7
Reaction score
2
Habari,ndugu zangu naomba/natafuta kazi,Nina Cheti cha diploma ya records management,Nina experience ya customer care na receptionist,Naomba kazi yoyote inayohusiana na vitu ivyo..customer care,receptionist,data entry au yoyote inayo endana na ivyo.
Natanguliza shukrani zangu za Dhati,Aliye tayari Naomba anifwate pm
Asanteni sana.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Angalia hapo,kama kuna post itakupendeza tupia application

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…