Deo Corleone JF-Expert Member Joined Jun 29, 2011 Posts 17,045 Reaction score 13,483 Dec 31, 2013 #21 shy44 said: mi ni msichana miaka 20,,na certificate ya journalism in general natafuta kazi yoyote ili kujikimu kiamaisha npo tayari Click to expand... peleka maombi mwananchi na kuna jamaa hapo chini katangaza kazi kwenye tv company.
shy44 said: mi ni msichana miaka 20,,na certificate ya journalism in general natafuta kazi yoyote ili kujikimu kiamaisha npo tayari Click to expand... peleka maombi mwananchi na kuna jamaa hapo chini katangaza kazi kwenye tv company.
Eddy Love JF-Expert Member Joined Jul 25, 2011 Posts 13,655 Reaction score 8,590 Dec 31, 2013 #22 Mdau said: Kuna jamaa zangu ni wavuvi,ni-pm nikuunganishe.. Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums Click to expand... ha ha h
Mdau said: Kuna jamaa zangu ni wavuvi,ni-pm nikuunganishe.. Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums Click to expand... ha ha h
M Mwombeki Kaiza New Member Joined Dec 31, 2013 Posts 3 Reaction score 1 Dec 31, 2013 #23 Be specific bhana, kazi yoyote ndo ikoje hyo?
Barca JF-Expert Member Joined May 3, 2013 Posts 1,629 Reaction score 1,960 Dec 31, 2013 #24 Karibu kwangu mimi nikuajiri kuuza duka na kuchoma chipsi, kwa siku 3000/= kula, nauli, matibabu juu yako. Kama upo tayari ni PM
Karibu kwangu mimi nikuajiri kuuza duka na kuchoma chipsi, kwa siku 3000/= kula, nauli, matibabu juu yako. Kama upo tayari ni PM
beeper JF-Expert Member Joined Dec 30, 2013 Posts 253 Reaction score 107 Dec 31, 2013 #25 Njoo nikupe ajira ya Kuwa mhudumu wa Tigo pesa
nameless girl JF-Expert Member Joined Apr 22, 2012 Posts 4,195 Reaction score 2,690 Dec 31, 2013 #26 Shamkware said: humu kuna mtu wa kukusaidia bas? wote wanasotea ajira tupu humu ndani Click to expand... Hata mawazo ya mtu ni msaada tosha ndugu... unafikiri watu wote wa humu wanatafuta kazi kama wewe!!!!!!!
Shamkware said: humu kuna mtu wa kukusaidia bas? wote wanasotea ajira tupu humu ndani Click to expand... Hata mawazo ya mtu ni msaada tosha ndugu... unafikiri watu wote wa humu wanatafuta kazi kama wewe!!!!!!!
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,677 Reaction score 167,630 Dec 31, 2013 #27 shy44 said: Mi ni msichana miaka 20,,na certificate ya journalism in general natafuta kazi yoyote ili kujikimu kiamaisha npo tayari kufanya kazi popote na katika mazingira yoyote naombeni msaada wenu tafadhali Click to expand... shy44 utaiweza kazi ya blow job ?? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
shy44 said: Mi ni msichana miaka 20,,na certificate ya journalism in general natafuta kazi yoyote ili kujikimu kiamaisha npo tayari kufanya kazi popote na katika mazingira yoyote naombeni msaada wenu tafadhali Click to expand... shy44 utaiweza kazi ya blow job ??
Mimi Fulani Senior Member Joined Sep 26, 2013 Posts 180 Reaction score 123 Dec 31, 2013 #28 Mhhhh unaweza kazi zote ww
S shy44 Member Joined Dec 27, 2013 Posts 13 Reaction score 1 Jan 1, 2014 Thread starter #29 Money Stunna said: Upo mkoa gani? Click to expand... Mi npo dar
S shy44 Member Joined Dec 27, 2013 Posts 13 Reaction score 1 Jan 13, 2014 Thread starter #30 Jamani atakaye kuwa tayari namba yangu 0686473183