Natafuta kazi duka la dawa

Mimi ni bint (20yrs) naishi kibamba dar es salaam Natafuta kaz duka la dawa...kwa anae hitaji au aliye sikia mtu anahitaji anichek...plzz tusaidiane jaman...[emoji19][emoji19][emoji19]
Umesoma mpaka level gani ya taaluma ya dawa?
 
Mimi ni bint (20yrs) naishi kibamba dar es salaam Natafuta kaz duka la dawa...kwa anae hitaji au aliye sikia mtu anahitaji anichek...plzz tusaidiane jaman...[emoji19][emoji19][emoji19]
Ebu jieleze vizuri kitaaluma binti,
Diploma/cheti/muuguzi/tabibu.?
 
Mimi ni binti (20yrs) naishi kibamba dar es salaam natafuta kazi duka la dawa kwa anae hitaji au aliye sikia mtu anahitaji anichek plz tusaidiane jaman.emoji19][emoji19][emoji19]
Unaweza fanya hata mikoani
 
Mimi ni binti (20yrs) naishi kibamba dar es salaam natafuta kazi duka la dawa kwa anae hitaji au aliye sikia mtu anahitaji anichek plz tusaidiane jaman.emoji19][emoji19][emoji19]
Nipm
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…