Ulipona?Mwaka juzi nilizitumia sana hizo dawa wakati nikiwa nasumbuliwa na maumivu makali ya nerves. Nilikua nameza hizo pamoja na pregabalin na madawa kibao ya kutuliza maumivu. Zina usingizi balaa ila tatizo lake nilikuja kuliona baada ya kumaliza dozi. Usingizi nilikua nautafuta kwa tochi kuna siku mpaka unatoboa asubuhi macho makavuu.. ilinichukua karibu miezi 6 kuanza kupata usingizi tena.
Ni antidepressant, nilimeza ili nipate usingizi....usingizi wake sio wa kawaida yani unalala huku unahisi raha, unalala kama vile upo kwenye bembea unaswing unahisi mwili mwepesiiiii..
Ndio mkuu. Japo hizi sio dawa za kuponya ni za kutuliza maumivu wakati unatumia za kuponya.Ulipona?
Sio nzuri achana nazo tumia diazpamHabari wana JF!
Kama kuna mtu aliewahi kutumia au mtaalamu wa dawa aina ya Amitriptyline naomba feedback + effects
Nakuomba pm mkuuNdio mkuu. Japo hizi sio dawa za kuponya ni za kutuliza maumivu wakati unatumia za kuponya.
KaribuNakuomba pm mkuu
Kwanini umepewa tuanze hapo kabla sijajibu swali lakoHabari wana JF!
Kama kuna mtu aliewahi kutumia au mtaalamu wa dawa aina ya Amitriptyline naomba feedback + effects
Bumbavu 🤣Ni antidepressant, nilimeza ili nipate usingizi....usingizi wake sio wa kawaida yani unalala huku unahisi raha, unalala kama vile upo kwenye bembea unaswing unahisi mwili mwepesiiiii..
Kama mihadarati au siyo....Ni antidepressant, nilimeza ili nipate usingizi....usingizi wake sio wa kawaida yani unalala huku unahisi raha, unalala kama vile upo kwenye bembea unaswing unahisi mwili mwepesiiiii..
Sijui, sijawahi kuitumia hiyoKama mihadarati au siyo....
Bila shaka washampa mwongozo