incredible terminator
JF-Expert Member
- Aug 1, 2016
- 2,533
- 4,290
Njia yako ndefu AF inaboa dem mjanja ukisema unatoka nae anatoka,hata kama unaenda uaniWakuu inakuwaje dem unapania kumfungukia kabla hujamwanbia siku anakupa apoitment ya kukutembelea geto afu unamlenga siku unayojua utakuwepo mwenyewe geto/hom mara anafanya kweli anakuja kashine kinoma mi huwa style yangu ni yakudharaulika ila nishawala wengi wa hivyo kwa hii style "NAMKARIBISHA NDANI AKIINGIA TUNAKAA MDA KIDODO AFU NACHUKUA ALBAM YA PCHA NAWEKA KITANDANI KISHA NA SET ARAM SIM IKIITA NA ACT KUTOKA NJE ILI NIPOKEE MARA NARUDI GAFLA NAMWAMBIA BEST PUMZKA TU HAPO KITANDAN NAKUJA MDA SI MREFU KISHA NAZUNGUKA NYUMBA KWA NYUMA AKISHAFIKA KITANDAN NAANZA KUMCHORA AKISHAFIKA BED TU NAINGIA KU ACT NIMERUD NAMKUTA BED AMETULIA AFU NAMWAMBIA SOGEA KIDG TUPUMZKE WOTE HAPO NDO MTU KASHALIWA[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Tien ujuzi wenu na nyie kidg tubadilishane idea nyie mnafanyaje???
[Mkuu hapo ndefu ila possblyNjia yako ndefu AF inaboa dem mjanja ukisema unatoka nae anatoka,hata kama unaenda uani
Mkuu wanawake karbia wote akili ni sawa kwenye swala la kwich hakuna wa mjin wala kijjnSio kila mwanamke ni wa staili hiyo... yawezekana mazingira unayoish ndio unakutana na wa aina hiyo
Atakuwa ana sabufa gheto, maana nazo ulimbo hatari...Sio kila mwanamke ni wa staili hiyo... yawezekana mazingira unayoish ndio unakutana na wa aina hiyo
Mmmh albam ya picha mkuu hizo technics za mwaka ganiAFU NACHUKUA ALBAM YA PCHA NAWEKA KITANDANI
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] Ntakuja baadae kushusha terial langu.
Mkuu una raha sana asee kumbe sisi tunaokaa kwa wazazi kumbe tunakosa mambo mazuri hivyo!Wakuu inakuwaje dem unapania kumfungukia kabla hujamwanbia siku anakupa apoitment ya kukutembelea geto afu unamlenga siku unayojua utakuwepo mwenyewe geto/hom mara anafanya kweli anakuja kashine kinoma mi huwa style yangu ni yakudharaulika ila nishawala wengi wa hivyo kwa hii style "NAMKARIBISHA NDANI AKIINGIA TUNAKAA MDA KIDODO AFU NACHUKUA ALBAM YA PCHA NAWEKA KITANDANI KISHA NA SET ARAM SIM IKIITA NA ACT KUTOKA NJE ILI NIPOKEE MARA NARUDI GAFLA NAMWAMBIA BEST PUMZKA TU HAPO KITANDAN NAKUJA MDA SI MREFU KISHA NAZUNGUKA NYUMBA KWA NYUMA AKISHAFIKA KITANDAN NAANZA KUMCHORA AKISHAFIKA BED TU NAINGIA KU ACT NIMERUD NAMKUTA BED AMETULIA AFU NAMWAMBIA SOGEA KIDG TUPUMZKE WOTE HAPO NDO MTU KASHALIWA[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] Tien ujuzi wenu na nyie kidg tubadilishane idea nyie mnafanyaje???
[emoji4] mkuu uamz wako tu watu tunamfungia shy geto had ucku saa zle wazaz wana yao na ww unaanza yako kisha unamtoa asubuh na mapema kabla hakijasanukaMkuu una raha sana asee kumbe sisi tunaokaa kwa wazazi kumbe tunakosa mambo mazuri hivyo!
Mkuu usikariri umri wangu huo mwaka niloandika kwenye acount una uhakika ni kweli??acha kukariri wewe!!umri wako na ulichokiandika havifanan mpaka leo bado unategemea slope....
sasa hata kama u mtoto mkuu ila hyo mbinu dah...Mkuu usikariri umri wangu huo mwaka niloandika kwenye acount una uhakika ni kweli??acha kukariri wewe!!