MTOTO YATIMA Senior Member Joined Jul 1, 2012 Posts 147 Reaction score 58 Jul 13, 2017 Thread starter #21 Saint Ivuga said: Hahahaaaa. Umekuwa kama mimi. Embu ni pm namba yako ndugu ili ikitokea tushtuane Click to expand... Wanatakiwa wanilipe tu kwa kutembelea website kila siku kaah
Saint Ivuga said: Hahahaaaa. Umekuwa kama mimi. Embu ni pm namba yako ndugu ili ikitokea tushtuane Click to expand... Wanatakiwa wanilipe tu kwa kutembelea website kila siku kaah
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jul 13, 2017 #22 MTOTO YATIMA said: Wanatakiwa wanilipe tu kwa kutembelea website kila siku kaah Click to expand... Ingekuwa you tube tungekuwa tunawaongezea viewers daily
MTOTO YATIMA said: Wanatakiwa wanilipe tu kwa kutembelea website kila siku kaah Click to expand... Ingekuwa you tube tungekuwa tunawaongezea viewers daily
MTOTO YATIMA Senior Member Joined Jul 1, 2012 Posts 147 Reaction score 58 Jul 19, 2017 Thread starter #23 anointinginmotion said: Nipo VETA, bado mkuu, , uliomba nafasi gani? maana waweza kuwa hatari kwangu(just a joke) Click to expand... Mheshimiwa uliye veta ebu tujuze yanayojiri huko HQ mana kila siku ni kutembelea website ya veta
anointinginmotion said: Nipo VETA, bado mkuu, , uliomba nafasi gani? maana waweza kuwa hatari kwangu(just a joke) Click to expand... Mheshimiwa uliye veta ebu tujuze yanayojiri huko HQ mana kila siku ni kutembelea website ya veta
anointinginmotion Member Joined May 25, 2017 Posts 33 Reaction score 19 Jul 19, 2017 #24 bado mkuu, tuwe na subira! Sent using Jamii Forums mobile app
MTOTO YATIMA Senior Member Joined Jul 1, 2012 Posts 147 Reaction score 58 Jul 22, 2017 Thread starter #25 Saint Ivuga said: Hahahaaaa. Umekuwa kama mimi. Embu ni pm namba yako ndugu ili ikitokea tushtuane Click to expand... Wakuu mbona doro sana jaman
Saint Ivuga said: Hahahaaaa. Umekuwa kama mimi. Embu ni pm namba yako ndugu ili ikitokea tushtuane Click to expand... Wakuu mbona doro sana jaman
Hazchem plate JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 11,059 Reaction score 15,534 Jul 22, 2017 #26 Daaa hata mm niliomba but sijasikia
Poise JF-Expert Member Joined May 31, 2016 Posts 7,659 Reaction score 7,948 Jul 22, 2017 #27 anointinginmotion said: Nipo VETA, bado mkuu, , uliomba nafasi gani? maana waweza kuwa hatari kwangu(just a joke) Click to expand... Haaa haaa Haaa haaa Haaa teeeh teeeh teeeh teeeh
anointinginmotion said: Nipo VETA, bado mkuu, , uliomba nafasi gani? maana waweza kuwa hatari kwangu(just a joke) Click to expand... Haaa haaa Haaa haaa Haaa teeeh teeeh teeeh teeeh
MTOTO YATIMA Senior Member Joined Jul 1, 2012 Posts 147 Reaction score 58 Jul 25, 2017 Thread starter #28 MTOTO YATIMA said: Naomba kuuliza kuna yeyeote mwenye habari kuhusu kuitwa kwenye interview kwa nafsi zilizo tajwa hivi majuzi Click to expand... mimi kesho nitatimba pale chang'ombe kujua kulikoni afu baada ya hapo nitaleta mrejesho
MTOTO YATIMA said: Naomba kuuliza kuna yeyeote mwenye habari kuhusu kuitwa kwenye interview kwa nafsi zilizo tajwa hivi majuzi Click to expand... mimi kesho nitatimba pale chang'ombe kujua kulikoni afu baada ya hapo nitaleta mrejesho