Nafasi ya ualimu wa private au serikalini

Joined
Oct 4, 2013
Posts
5
Reaction score
0
Mimi ni kijana wa kiume nimemaliza bachelar degree katika masomo ya geography na history kutoka udsm 2013/14 hivyo nko tiari kupiga kazi kama mwl no 0767241051/0689959603
 
duh hawa c ndio wanaxema ukisoma udsm ndo kila k2,leo una2andikia bachelar degree!!! ndo nn me cjakuelewa nahc hta ukiwa mwalim utakuwa huelewek
 
duh hawa c ndio wanaxema ukisoma udsm ndo kila k2,leo una2andikia bachelar degree!!! ndo nn me cjakuelewa nahc hta ukiwa mwalim utakuwa huelewek

Hivi keyboard yako haina s au...?. Sijaona tofauti ya mleta maada na wewe wote wale wale, BRN.
 
Endlea kusubri kijana ajira za serekal zinakuja na utafte divergent thnking on how to make money!
 
duh hawa c ndio wanaxema ukisoma udsm ndo kila k2,leo una2andikia bachelar degree!!! ndo nn me cjakuelewa nahc hta ukiwa mwalim utakuwa huelewek
"C = si"
"Wanaxema = wanasema"
"K2 = kitu"
"Una2andikia = unatuandikia"
"Nn = nini"
"Me = mimi"
"Cjakuelewa = sijakuelewa"
"Nahc = nahisi
"Hta = hata"
"Mwalim = mwalimu"
"Huelewek = hueleweki"



Wewe ndo kilaza zaidi ya mwenzako.
N.b: Toa kwanza kibanzi ndani ya mboni yako kabla ya kumgeukia jirani yako.
 

vizuri kijana wote ni wale wale tu,ila yote mtoa mada asubiri ajira za serikali
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…