Utapata....Ila ukishawapata jali utu...usiwanyanyase, maana binadamu sisi bwana...huwa tunawatafuta kwa shida Ila tukishawapata full kuwanyanyasa(baadhi) haipendezi , unashangaa kila cku sura mpya ktk nyumba hazikai hata miezi miwili zishatoroka mnabaki kuwapakazia ooh walikua wezi kumbe mnaficha maovu yenu. Hasa wanawake jaman mmekua na moroho mibaya kuliko chatu/mamba mwenye njaa....tubadilike
Sijasema ni wewe mtoa Uzi Ila km una tabia hizo pia waweza kujifunza.
Jana niliweka uzi natafuta receptionist wawili.
Mods wakaufuta uzi wangu.
Ila kuna waliowahi wakani pm..
Na sasa hivi kazi zikitoke bota nizipeleke kwenye magroup ya whatsapp.
Mods hawamuamini member ambaye amekaa hapa Jf tangia 2006(jambo forums)
Afu wangejua ofisi zangu zipo mikocheni karibu tu na ofisi zao.
Anyway ..