Naalaani picha hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naalaani picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 4, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si wenzangu mnanenaje juu ya picha hii.is this a real pope or statue?
     

    Attached Files:

    • POPE.jpg
      POPE.jpg
      File size:
      54.9 KB
      Views:
      539
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    nalaani udhalilishaji wa aina yeyote kidini, hata ww usingeiupload hii picha usicheze na imani za watu
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,800
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii ni sanamu tu kama zile nyingine za madame Tsauder kule UK and USA ambapo sanamu za watu mashuhuri wametengenezwa kwa nta na kuwekwa kwenye display.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Loading...
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Searching..............
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni statue
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli picha kama hiyo haina maana nzuri kwani hata aliyepigia picha kama hiyo mbele ya hiyo sanamu atalaaniwa!
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aliye tengeneza sanamu ndie wa kulaaniwa ! '' Kwa ajili ya hayo, wapenzi wangu, ikimbieni ibada ya sanamu'' 1 Wakor 10:14
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa WAZEE WA UBWABWA ingekuwa balaa. Wangelipuka na kuandamana kuanzia kwa mtogole mpaka jangwani na kuchoma bendera za marekani na israel.
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sie hatupendi mzaha kwenye mambo ya msingi ! Welichekewa huko nyuma wakaichoma Tourat yote, kisha wakachoma Injil yote, sasa imebakia ''kumbukumbu la Tourat na Agano jipya'' Kisha wakadai wamemuona Mungu hapa Duniani !
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bwana Kombo...nimefurahi sana kuona ukinakili andiko kutoka wakorinto.....Je, muandishi wa waraka huo unamuamini? Unaamini yote aliyoandika au unachagua unayoyaona yanakufurahisha wewe na kutetea tu hoja unayoisimamia?
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,109
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Hata aliyechora picha hii alaaniwe.

    aisha-mo2.jpg
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hayo ni masanamu ya Madame Tussaud.......London
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,081
    Trophy Points: 280
Loading...