Msiojua mapenzi mnatuharibia starehe zetu

Kwani kuna shule ya kujifunzia kudekia au kutuma salam(kwa wadada).....always we 're learn from the mistake.....kaka....
Wengine hawajui lakini wanataka kuonekana wanajua, hapo ndo wanapoharibu
 
Nadhani ni muda muafaka wa kumshauri JPM tuwekeze kwenye porn industry.....kwani ni wazi kuwa vijana hawana kabisa interest ni makele ya viwandani bali wapo interested na makelele ya chumbani......
Hahahahah

Umetisha mkuu!
 
Ndo maana Jjs Anakuganda kunaneno nimelipenda Love= art
 
kumekucha!!!!!
wataalamu wa blowJob[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
na nyie wanaume mnyoage mavuvuzela yenu..
maana ni wavivu mno kuyanyoa
mpaka ukiinima yanatisha unaogopa hata kushika mike!!
na wenye vibamia waache kitupa kazi zisizotuhusu...
 
Una shem wangapi humu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ...........wewe ni shem mchoyo, inakuwaje unakataa kale ka msemo kuwa hainaga ushemeji tunakulaga???[emoji30] [emoji30] [emoji30] .....imebidi nitafute shem bomba na muelewa!![emoji1]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…