card78 Member Joined Sep 22, 2018 Posts 49 Reaction score 48 Feb 18, 2022 #1 Msaada kwa mwenye uelewa juu ya Faculty ya Bach of education in administration and management katika chuo cha UDOM
Msaada kwa mwenye uelewa juu ya Faculty ya Bach of education in administration and management katika chuo cha UDOM
Hazchem plate JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 11,059 Reaction score 15,534 Feb 18, 2022 #2 Bado tuu una ndoto za ualimu? kazi kweli kweli yani
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,352 Reaction score 196,044 Feb 19, 2022 #3 Ngoja waje kukupa muongozo...
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,501 Reaction score 76,381 Feb 19, 2022 #4 Smart911 said: Ngoja waje kukupa muongozo... Click to expand... Mara Moja Moja Toa Wewe Mwongozo Hao Wengine Watachelewa Sana
Smart911 said: Ngoja waje kukupa muongozo... Click to expand... Mara Moja Moja Toa Wewe Mwongozo Hao Wengine Watachelewa Sana
Awakener The Lone Wolf JF-Expert Member Joined Dec 28, 2018 Posts 259 Reaction score 233 Feb 20, 2022 #5 Kennedy said: Mara Moja Moja Toa Wewe Mwongozo Hao Wengine Watachelewa Sana Click to expand... Huyu jamaa anakera yeye hana mchango kazi yake kusubirisha miongozo
Kennedy said: Mara Moja Moja Toa Wewe Mwongozo Hao Wengine Watachelewa Sana Click to expand... Huyu jamaa anakera yeye hana mchango kazi yake kusubirisha miongozo
karv JF-Expert Member Joined Dec 26, 2019 Posts 1,801 Reaction score 3,272 Feb 20, 2022 #6 Awakener said: Huyu jamaa anakera yeye hana mchango kazi yake kusubirisha miongozo Click to expand... Mmeamua kumchana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Awakener said: Huyu jamaa anakera yeye hana mchango kazi yake kusubirisha miongozo Click to expand... Mmeamua kumchana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
jiwe angavu JF-Expert Member Joined Aug 28, 2015 Posts 22,454 Reaction score 43,427 Feb 20, 2022 #7 Yaan..kweli ccm imeharibu bongo za wananchi..yani kada ya walimu imejaa hadi ina mwagikia bado kuna mazuzu yanataka kusomea ualimu..ili yaje kulialia ajira za kupeana kwa kadi ya ccm..huu ni ufala asee. #MaendeleoHayanaChama
Yaan..kweli ccm imeharibu bongo za wananchi..yani kada ya walimu imejaa hadi ina mwagikia bado kuna mazuzu yanataka kusomea ualimu..ili yaje kulialia ajira za kupeana kwa kadi ya ccm..huu ni ufala asee. #MaendeleoHayanaChama