mmmmmh!

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
571
Reaction score
159
Hapa ni kuambukizana magonjwa!
 

Attachments

  • too much.jpg
    17.4 KB · Views: 202
kuna midada mingine haijui denda ile ajabu...kuna mengine utakuta yanatoa ulimi utafikiri nyoka....hayanyonyani ndimi yenyewe ni kutoa liulimi looote na kuliingiza kwako afu inatulia kimyaaa...ona huyu anavyotafuna mdomo wa chini wa mwenzie....dume nalo hopeless kabisa...nikikutana na demu wake hilo limwanaume lazima atahamia kwangu.
 
viewer disgresion is advised....
hairuhusiwi kwa wale chini ya miaka mingapi vile????
 

Tumia lugha nzuri unapo zungumzia viburudisho vyetu. sijapenda ulivyo comment. Mia
 
Hute Likiingiza ulimi kwako linataka we unyonye,au we siyo kizazi cha dot com?
 
Last edited by a moderator:
acheni kuwaonea wivu wanafaidi kwa upande wao kama vp wekeni picha zenu hapa tuzitathmini
 
Hute Likiingiza ulimi kwako linataka we unyonye,au we siyo kizazi cha dot com?
sasa wewe tu ndo ulinyonye lenyewe lisikunyonye? si mnanyonyana jamani...sasa mengine yanatoa tu ulimiii wee hayapigi ile kidot com vizuri atiiiii
 
Last edited by a moderator:
Sasa hapo mtenda ni yupi na mtendwa ni yupi?
mbona anamkula mwenzake? Mie mtoto ngoja nikalale zangu no subiri nipitie msalani kwanza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…