Mke wangu anasema hanitaki nifanye nini?

Yani katika grievances zako zoote umeona tatizo ni kufanyiwa "usafi wa mafasi yangu." Duu, nashukuru Mungu na wazazi niliokuwa nao nilijifunza kamwe kutotegemea mwanamke eti anifanyie "usafi wa mafasi yangu." I mean, just go wash your draws man!
Hahahahaaaaa - umenichekesha mkuu, ajabu jamaa kaona kufuliwa mafasindo ishu kuubwa ya kuielezea jamii. Nafikiri yeye ndiye mwenye tatizo.
 
Uyo keshasema hakutaki timulia mbali au unaishi kwake?
Toa maamuzi ya kiume mkuu
 

Umemaliza nasahaa na ushauri wote na mwenye sikio na asikie.
 
Last edited by a moderator:
Jembe akili yako umeihamishia kisiginoni...chukua hawa watoto kapime na DNA mengine yatajileta unaambiwa watoto si wako mzee unaoneka hata hustuki au bibie kakuchezea nin?
 
dah..wanaume wengine bora msingezaliwa tu..hayo uliyoandika uko siriaz kweli?shame on u
 
Je unyumba anakupa? Kama ndio basi bado anakutaka. Mafasi yafue mwenyewe. Mikono si unayo mkuu?
 
Wakuu,

Mke hanitaki nifanyeje?

Tayari tumejaaliwa watoto wawili, ingawa husema kuwa watoto siyo wa kwangu. Hua ananiletea kiburi na jeuri na hata hataki kufanya usafi wa mafazi yangu.

Naombeni ushauri.
Muache
 
Sema watu mnapitia 🤣🤣🤣 eeh i can't imagine initokee mimi
 
Sema watu mnapitia 🤣🤣🤣 eeh i can't imagine initokee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…