didy muhenga JF-Expert Member Joined Nov 8, 2022 Posts 2,106 Reaction score 3,585 Sep 18, 2024 #1 Wakuu naomben ushauri wa Madaktari, Nimefanya tendo na binti mmoja lakini baada ya tendo misuli ya uume inaniuma sijajua shida nini. NB: Nilizingatia Kinga this time.
Wakuu naomben ushauri wa Madaktari, Nimefanya tendo na binti mmoja lakini baada ya tendo misuli ya uume inaniuma sijajua shida nini. NB: Nilizingatia Kinga this time.
Half american JF-Expert Member Joined Sep 21, 2018 Posts 46,272 Reaction score 114,526 Sep 18, 2024 #2 We mzee icho kidude kitakatika maana we na magonjwa ni dam dam.
kizaizai JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 6,066 Reaction score 7,552 Sep 18, 2024 #3 Wala usihofu, hiyo ndio faida mojawapo ya Uzinzi.
ledada JF-Expert Member Joined Oct 4, 2015 Posts 17,469 Reaction score 67,486 Sep 18, 2024 #4 Chuma chako