Mfumo haupo tena!!

Red-me

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2026
Posts
453
Reaction score
973
Sasa ninafuraha tele hivo vitu havitanisumbua tena.tayari nimepoteza hisia za kutaman na kupenda.asante sana mtaalam sasa nitakuwa tajiri #tagg kataa ndoa daima.
 
Sasa nipo negative asante mungu.
 
Kwang sai mwanaume na mwanamke hamna tofoauti wote watu
 
Tulimwambia aache wake za watu ona sasa walichomfanya
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…