kuduman201036
JF-Expert Member
- Aug 26, 2015
- 4,058
- 2,184
sina shaka, hakuna wa kukukimbiakabisa haipo
hakuna mkuusina shaka, hakuna wa kukukimbia
Sio mbaya tukiwa wagomba wengi ili mwisho wa siku uchague sera zipi zitakufikisha unakotakamm ni jimbo na lishapata mgombea
[emoji23] [emoji23]hivi wewe ni wa kiume kweli? maurice bernad
Nawe, hua huminigi tu!afadhali
sijakupata mkuuNawe, hua huminigi tu!
Sawasijakupata mkuu
hamnagaSio mbaya tukiwa wagomba wengi ili mwisho wa siku uchague sera zipi zitakufikisha unakotaka
Hata mimi nitatua mzima mzima na boot za jeshi tuone nani zaidi.hujaelewa, alijitosa kwangu, yaani kaja mzima mzima na viatu
hahahahahahahhaHata mimi nitatua mzima mzima na boot za jeshi tuone nani zaidi.
asante naona mtoto ushaanza kunielewa, usiwe mgumu kulainika bana alaaah!hahahahahahahha
hahahahahahahha nimecheka kwa nguvu aiseeasante naona mtoto ushaanza kunielewa, usiwe mgumu kulainika bana alaaah!
Tehe Tehelijali ni nini eti? Rijali au lijal