Mchawi gari

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
24,943
Reaction score
61,086
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.
 
Vuvuzera la lumumba hujawaikuandika jambo la maana kote ni ujinga mtupu.Na mtu km ww mwenye ufupi wa kufikir ndio mtaji wa chama cha matapeli (ccm)
 
Nyie Ma-CCM ndio tabia yenu hasa mkipata mgawo kutoka Vote.20.
Hivi unaijua harufu ya K... wewe?!
Unarudi nyumbani unanuka K... hadi watoto wanashindwa kukupokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mkuu kwa lile gheto kweli bora umiliki gari


Sent using Jamii Forums mobile app
 
na sisi wenye carrier tunaruhusiwa kufanya michezo hiyo
Sent usingJamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…